• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Gặp hà anh và kiều anh lúc vừa rồi. Đánh giá sơ lược theo cảm nhận của cá nhân tui thì. Cả 2em cao ráo face xinh da trắng. Làm việc ko dục dã thái độ, lúc mới đầu thì chim mình chưa lên cũng ko ý kiến gì cả. Chỉ lúc xong việc mới nói chim a hơi hư nhé. Thấy ok khoản đó. Chứ nhiều e thấy chim hơi khó lên cái là lại ối dồi ôi đòi huỷ kèo ngay. Ưng ở điểm này.Do nhu cầu hơi cao nên ở nhà quay tay nhiều nên khó lên chút chứ ko phải ko lên đc. Tự sóc sóc vài cái hoặc e nào bú biết cách chút là lên ngay. Chấm điểm 2 em bj 9đ. Về body 2 em thì quá ok.cảm giác cho some thật sướng. Do 2 e quá nhiệt. Dịch vụ quá ổn áp, vẫn sẽ gặp lại
Giá some 2 em thế nào bác?

Lần đầu tiên trong đời được trải nghiệm some cùng 2 em hà anh và kiêu anh: tôi tưởng tượng mình như vua chúa thời xưa vậy. Tôi chỉ biết nhắm mắt hưởng thụ còn mọi việc cái em ấy lo. Cái e hôn nhẹ nhàng từ đầu đến chân. Còn mãn bj thì quá siêu đỉnh tôi chỉ muốn phọt vào mồm e thôi… cuối cùng tôi cũng bại trận với e hà anh.

Các bác cho hỏi some thì mỗi em 1 shot
Lần đầu tiên trong đời được trải nghiệm some cùng 2 em hà anh và kiêu anh: tôi tưởng tượng mình như vua chúa thời xưa vậy. Tôi chỉ biết nhắm mắt hưởng thụ còn mọi việc cái em ấy lo. Cái e hôn nhẹ nhàng từ đầu đến chân. Còn mãn bj thì quá siêu đỉnh tôi chỉ muốn phọt vào mồm e thôi… cuối cùng tôi cũng bại trận với e hà anh.
Bác cho hỏi some giá thế nào với mỗi em 1 shot hay 2 em chung 1 shot luôn vì em thấy giá some thường khoảng 2,5- 3 lần bt đúng ko

Mặt xinh.trông dâm đãng
V1. To. Tròn. Mềm mịn. Bú mút thoải mái
V2. cân đối vs người
V3. To ,Chắc doggy dễ phọt
Sv. Bj vs liếm ti nhẹ nhàng

Đáng đồng tiền với em nó , một em hàng chuẩn mực ,rất dâm và cảm xúc,thái độ phục vụ của e tốt. Cái này mình đánh giá theo cá nhân mình cảm nhận khi mình gặp e nó nhé.
Các vòng của e khá ổn , Phê nhất quả mông căng to và rất đẹp. Đi chơi chỉ thích thái độ của các e pv vv ntn hợp tác cho cùng nhau thăng hoa để được thỏa mãn.

Hôm qua mò vào thấy bài của em nhìn ưng quá nên mạnh dạn nhắn tin hẹn em. Em này ngoan, làm việc chuyên nghiệp chứ không kiểu hẹn rồi bắt đợi, nhắn tin hẹn em thì em bảo 30p nữa mới rảnh vì có người gọi trước. Ấn tượng ban đầu là xinh xắn, cười tươi, nói chuyện nhẹ nhàng, da trắng, mát.
Vào phòng e xin phép tắm rồi ra nằm ôm ấp 1 chút rồi mới hành sự. Về phần dv thì chuẩn như bài đk. Hôn môi nhẹ nhàng như người yêu, vú bóp vs mút thoải mái không giữ hàng. Bím tỉa gọn gàng, sạch sẽ. BJ nhẹ nhàng, từ tốn, không hùng hục như máy. Biết phối hợp, không thái độ khi quan hệ. Đánh giá cao về em và hẹn gặp lại sau.

Chắc là khách ruột của e mất. Cảm giác bên e như ny. Ăn nói nhẹ nhàng tình cảm k giục giã. Kết nhất quả bím múp tevet đầy mồm:))

Hôm nay đã set some cùng 2 e… 2 em trắng xinh, làm việc nhiệt tình, cảm giác được 2 e chăm sóc như ông hoàng ? tiền nào của nấy các ông à… cảm giác phê gấp 100 lần không thể kìm chế được cảm xúc. Giờ tôi mê môn này. Ráng cày cuốc kiếm tiền quay lại với 2 em. Cảm ơn 2 e nhiều.

Đính kèm

238.5 KB · Xem: 4,291
Hôm nay đã gặp em và rất kết giọng nói nhẹ nhàng
cao tầm 1,63 gì đó, mặc sexy đi vào phòng nước hoa thơm phức
rất ấn tượng với mấy em gái ngoan, hiền, dễ thương thế này. Sẽ quay lại gặp e

Back
Bên trên Bottom