• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Một em rất tươi tình cảm, và có màn kèn sáo rất khốc liệt, làm mình suýt chớ mấy với màn tra tấn ngọt ngào của em nó, vừa ngậm sâu vừa mút chặt, chủ động đá lưỡi nhiệt tình luôn nhé, kết thúc buổi check rất hài lòng?

Đã gặp em này, người cao, vú đẹp, cho bóp thoải mái không giữ hàng. Bj lút cán nhiệt tình, không hối thúc thời gian.
Chén nhau xong em còn nằm nói chuyện chán chê mới về.
Em này thuộc tuýp tình cảm, hôn môi xoắn lưỡi như người yêu.
Đáng check trong tầm giá

Review chân thực cho các bác nhé
Nay em hẹn 2 em ấy 16h khách sạn blue diamond. Nằm chờ khoảng 15p thì 2 em
bước vào phòng là 2 em gái mặt xinh, dáng vừa tầm đúng gu mình
Một Em hôn ngực một em thổi kèn 1 lúc rồi lên cưỡi , nay mình có uống chút rượu nên trụ đc 10 phút chứ không chắc tầm 3 phút
2 Em ngoan , lễ phép chấm 8/10 điểm so với ảnh
Quá OK trong phân khúc này
Anh em nào gặp 2 em ấy là dở vì sẽ nghiện đấy . Kk
Hẹn gặp lại nhe 2 bé yêu ?

Đính kèm

148.1 KB · Xem: 6,716
Một Em hôn ngực một em thổi kèn 1 lúc rồi lên cưỡi , nay mình có uống chút rượu nên trụ đc 10 phút chứ không chắc tầm 3 phút
mình chưa đi chơi gái bao giờ mọi người cho mình hỏi là chơi đến khi mình suất là xong là nghỉ hay là theo tiếng đến hết giờ vậy

Giá some dư nào chế

Đã check hôm nay, ấn tượng đầu là khuôn mặt xinh rất ưa nhìn. Vú tròn, thật. Do là lần đầu nên lúc lên lúc xuống nhưng chị cũng nhiệt tình, kiên nhẫn, sẽ còn gặp lại chị.

Đính kèm

135.7 KB · Xem: 5,859
Gặp hà anh và kiều anh lúc vừa rồi. Đánh giá sơ lược theo cảm nhận của cá nhân tui thì. Cả 2em cao ráo face xinh da trắng. Làm việc ko dục dã thái độ, lúc mới đầu thì chim mình chưa lên cũng ko ý kiến gì cả. Chỉ lúc xong việc mới nói chim a hơi hư nhé. Thấy ok khoản đó. Chứ nhiều e thấy chim hơi khó lên cái là lại ối dồi ôi đòi huỷ kèo ngay. Ưng ở điểm này.Do nhu cầu hơi cao nên ở nhà quay tay nhiều nên khó lên chút chứ ko phải ko lên đc. Tự sóc sóc vài cái hoặc e nào bú biết cách chút là lên ngay. Chấm điểm 2 em bj 9đ. Về body 2 em thì quá ok.cảm giác cho some thật sướng. Do 2 e quá nhiệt. Dịch vụ quá ổn áp, vẫn sẽ gặp lại
Some 2 e giá cả thế nào bác

Hôm nay đã set some cùng 2 e… 2 em trắng xinh, làm việc nhiệt tình, cảm giác được 2 e chăm sóc như ông hoàng ? tiền nào của nấy các ông à… cảm giác phê gấp 100 lần không thể kìm chế được cảm xúc. Giờ tôi mê môn này. Ráng cày cuốc kiếm tiền quay lại với 2 em. Cảm ơn 2 e nhiều.
Giá some như nào vậy bác để kiếm lúa some

Back
Bên trên Bottom