• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HÀ PHƯƠNG MS1882-1800K EM GÁI 1,7M CHÂN DÀI MÌNH DÂY CÂY CẢNH (VIDEOS)

ăn đéo làm gì, on trang 24/24 nghề nghiệp không có, trực rình cãi nhau 24/24 , tung hô vớ va vớ vẩn để kiếm trác, không chim mồi chân rết thì cũng là bánh trái trá hình
Mày đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm! Tao nghĩ mày cũng là thằng Valveder, benzama hay Tùng Sùi thôi. Sự hiểu biết hạn hẹp của mày khiến tao mất hứng quá! 🤣🤣

ông MD làm nghề gì thì trả lời cho anh em khỏi thắc mắc, cũng thấy vô lí, online suốt ngày trả làm nghề ngỗng mẹ gì thật
Lại được mày nữa!
1- chúng mày cũng vô công dồi nghề thì mới để ý nick tao online suốt. Chúng mày đang tự ỉa tự ăn đấy! Cái tối thiểu mà cũng không biết lại đi thắc mắc 🤣
2- mày ngáo nhất ở KNV ai cũng biết nên đừng luyên thuyên.
Tao làm gì thì không có trách nhiệm trả lời mấy thằng ngáo đá chúng mày. Hỏi ngu vậy mà cũng hỏi 🤣

Lại được mày nữa!
1- chúng mày cũng vô công dồi nghề thì mới để ý nick tao online suốt. Chúng mày đang tự ỉa tự ăn đấy! Cái tối thiểu mà cũng không biết lại đi thắc mắc 🤣
2- mày ngáo nhất ở KNV ai cũng biết nên đừng luyên thuyên.
Tao làm gì thì không có trách nhiệm trả lời mấy thằng ngáo đá chúng mày. Hỏi ngu vậy mà cũng hỏi 🤣
tao ngáo gì thế, cái chuyện chơi trần đầy thằng chơi, chỉ có điều nó ko nói ra thôi, mày gato à

đm xúc phạm gì bạn tùng tao thế

mấy em 1000k 1500k tôi thấy chả em nào ngon xứng vói giá hiện nay, nếu hơp gout thì chấp nhận đc, còn k thì mang bực vào người, có mấy em ngon thì lúc làm lúc nghỉ, giờ nghỉ hết rồi. Dáng dây có Minh Tuyết của tú phệ đó, sv ngon, body ngon, mõi cái mặt chán thẫm mỹ quá đà, vú bơm cứng k đẹp thôi. Tháng này t đi 1 em 400k thấy còn ngon hơn em 1500k, đời k biết đâu mà lần :)), nhưng chịu khó đi xa xa ra mấy mạn rìa rìa mới có, còn khu trung tâm thì hầu như k có kiểu đó.
Chuẩn bác. E đồng quan điểm với bác. Hàng củ quả toàn nâng giá thôi. Chả em nào xứng đáng. Có mấy thằng địt rì viu miễn phí thì lên bài khen suốt. Thực ra gặp ngoài đời xấu vl.

Cái web này mình cũng đi đều từ đầu năm đến nay, mỗi tội rất lạ là gạ quay reiview. em nào cũng từ chối dù mình đã thuyết phục kỹ và bo thêm tiền. Đến lạ =))) Với lại ngoại hình mình cân đối, có mấy em còn free phát nữa nhưng một mực ko cho quay, Bác MD cho xin ít bí kíp nhé 😂

Back
Bên trên Bottom