• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HÀ PHƯƠNG MS1882-1800K EM GÁI 1,7M CHÂN DÀI MÌNH DÂY CÂY CẢNH (VIDEOS)

Trâm Anh miền tây hay Trâm Anh nào ? TA Miền Tây thì là hàng 500k giờ sang knv thành 800k, TA Hà Đông thì là huyền thoại lx 13 14 năm trước rồi, địt em nó 2010 lúc em nó mới xuất hiện, đúng là siêu phẩm với cặp vú xưa nay hiếm, da trắng mịn k tì vết, hẹn thì khó gặp hơn chủ tịch nước. Giờ dù em mưới 27 tuổi mà xuống mã, đc cái body vẫn gỡ gạc phần nào, mặt thì k mê nổi, đâu rồi cô gái 15 16 tuổi ngày đó . Hàng 400k 500k nếu tìm đc hàng phù hợp thấy còn ăn đứt mất em củ quả luôn :))

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49423Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49426Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49424Bạn phải đăng nhập để xem file này: 49425
T/a miền tây tôi vẫn gặp 500k bình thường mà , chưa thấy em nó sang bên này

mấy em 1000k 1500k tôi thấy chả em nào ngon xứng vói giá hiện nay, nếu hơp gout thì chấp nhận đc, còn k thì mang bực vào người, có mấy em ngon thì lúc làm lúc nghỉ, giờ nghỉ hết rồi. Dáng dây có Minh Tuyết của tú phệ đó, sv ngon, body ngon, mõi cái mặt chán thẫm mỹ quá đà, vú bơm cứng k đẹp thôi. Tháng này t đi 1 em 400k thấy còn ngon hơn em 1500k, đời k biết đâu mà lần :)), nhưng chịu khó đi xa xa ra mấy mạn rìa rìa mới có, còn khu trung tâm thì hầu như k có kiểu đó.
đâu vậy xếp ? cho xin tt nhé

Tina hay san san đều công nghiệp. Chẳng qua pr lên thôi. Mấy em này tôi đi cả rồi.
Tại hot quá đấy mà. Gặp san san lần 1 rất kết, mấy hôm sau gặp lần 2 mà em nó khác hẳn. Mới có dấu hiệu công nghiệp tí. Sau đó t chưa có cơ hội gặp lại. Còn tina nguyễn gặp 1 lần và sau đó k gặp lại luôn :))

Back
Bên trên Bottom