• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HUYỀN CHÂU XINH GÁI MS4165-700K MÔNG TO LỒN CỰC ĐẸP NHƯNG CHỈ CHO CHƠI 20ph

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1. OK
2. Bánh xoá cmt của tôi ở bài em đó chắc Chánh chưa đọc nên không biết tôi viết như thế nào??
Nếu cần tôi viết lại để nắm bắt cho ngọn ngành.
3. Tôi xin chụp từ đầu nhưng nhất định không cho, mãi đến khi doggy xong hỏi lần nữa thì đồng ý cho chụp nên với đt chụp nhanh được 2 kiểu ( tôi up đó) không thoải mái như bác nghĩ đâu đừng võ đoán kiểu đấy.
Tôi cũng không có từ nào nói em nó công nghiệp mà tôi chỉ kể loại cuộc đối thoại của em nó và tôi. Em nó nói là chỉ được 20ph cho 1 shot thôi, nếu anh muốn lâu hơn thì lần sau bao 2 shot khi nhắn tin sét kèo.
4. Tôi và em nó không có gì uẩn khúc cả, bác hay võ đoán quá. Câu chuyện thế nào tôi kể rất cụ thể rồi. Khi dừng cuộc chơi em nó vội vàng nhưng vẫn lễ phép hẹn lần sau hoặc nếu muốn ở lâu thì bao 2 shot. Tôi thì nghĩ rằng các em bị ép thời gian làm việc như vậy từ quản lý của em nó nên tôi không trách. Tôi chỉ tag bánh vào là “ làm việc lại về thời gian “ Không xúc phạm, không dìm hàng, chấm điểm cao, vẫn khen hàng. Điều đó không có gì để khiến bánh bức xúc như vậy. Chỉ cần hắn ta phản hồi có chừng mực kiểu “ hàng tôi quy định vậy ông nào không phù hợp bỏ qua “ thì tôi không có ý kiến gì thêm. Đằng này vào cmt như bố mẹ thiên hạ coi thường người khác.
Bác này ok mà có bjo chửi láo hay gì đâu
1. Nếu bác muốn Góp Ý Bánh thì bác có thể pm riêng để trao đổi qua inbox

2. Việc bác phản ánh thẳng vào bài viết đi làm của e hàng ==>> diễn đàn ko khuyến khích =>> bqt luôn kêu gọi viết bài review tại box riêng biệt để bqt theo dõi

3. Có đọc qua review của bác và thấy e hàng có cho bác chụp hình => điều này chứng tỏ hàng cũng thoải mái đâu có khó khăn. Nếu hàng công nghiệp thường sẽ mau chóng làm để ra về, ko bao h cho chụp ảnh tác nghiệp thoải mái như trong hình bác đăng.

4. Chắc hẳn câu chuyện giữa bác và e hàng có điều gì đó uẩn khúc nên khi bác viết review và bánh đã gửi cho hàng đọc. Hàng phản hổif lại với @Yêu Gái Đẹp nên nhà cung cấp mới có những lời lẽ phát ngôn tỏ rõ sự bực tức như thế

Chánh sẽ theo dõi thêm các review của các ae đi sau để xem xét
Nếu ko cho bình luận vào bài của e hàng thì khó,ai chả biết là bánh trả tiền mới được đăng bài mất bánh thì mất tiền của wep nhưng người trả tiền cho cả wep lẫn hàng và bánh là khách hàng lên khách hàng có quyền lên tiếng chứ mất tiền đem bực vào người ai chả cú.
Tóm lại khách thì cũng có khách này khách kia bánh thì cũng có bánh này bánh kia nhưng chửi khách trước là ko đc
Thử xin lỗi trước 1 câu xem có ai chửi nhau ko
Tóm lại tôi tin bác MT Địt

knv hay ckv thì cũng đều xóa cmt xấu hết trong bài chính, còn ở bài rv thì k ai xóa :)), còn chơi trò chặn cmt cơ mà, cơ mà nếu chỉ cho 20 phút thì lên thông báo trong bài viết chính , còn bt sẽ là 40 phút , hàng cao cấp hơn nữa thì có thể hơn nữa tùy độ thân thiện giữa checker bánh và đào

ai chả biết là bánh trả tiền mới được đăng bài mất bánh thì mất tiền của wep nhưng người trả tiền cho cả wep lẫn hàng và bánh là khách hàng lên khách hàng có quyền lên tiếng chứ mất tiền đem bực vào người ai chả cú.
Hay cho câu "Người trả tiền cho cả Web lẫn hàng và bánh là khách hàng"
BRAVO cho phát ngôn quá chuẩn của bác!

Đã mất tiền, cư xử vẫn lịch sự, review vẫn chấm điểm cao, vậy mà vẫn còn bị chửi thì đúng là ai chả cú
Giá trị đảo lộn hết cả, chả biết thế nào mà lần =))))

Bánh có this có that loại tự cho mình là bố thiên hạ như mày thì cũng đéo tồn tại được ở KNV này đâu. Góp ý cho mà tốt lên thì xù lông như con sâu bọ thối não.
Tao mà không lên tiếng thì những anh em khác ngậm bò hòn làm ngọt dài dài. 700k không nhiều với tao nhưng không ít với nhiều người. 20ph vào phòng ở Ks 200-250k rồi như địt trộm vậy? Bỏ tiền ra mua vui sao phải hèn thế? Đéo phải là bao nhiêu người đợi mà là do mày ngu đéo biết điều tiết. Ở đây hàng trăm em gái hàng chục bánh vẫn làm ăn tử tế thời gian vẫn tốt chứ đéo rẻ rách chộp giật như mày.
Mày giữ lấy hàng của mày mà chơi đi nhé con vật! Diễn đàn này có loại Bánh như mày thì cũng chỉ làm mang tiếng thôi. Cút cmm đi!!!
Bác nói đúng quá, nghe review mà nản luôn á, làm như mỗi ông là bánh không bằng ý

Nhìn thằng bánh vào commend bố đời thế kia mà ông chánh còn giọng điệu bênh được. Chắc cũng ăn của nó không ít.

1 . tao nói mấy thằng clone biết này , đã check hàng chưa hay chỉ nghe thằng kia nói vậy
2 . có những con hàng thằng kia về bê bướm , hàng thì tã , già khú , thái độ , độn giá - tao đã đi nhưng có ý kiến gì ko
3 . mày comen ko mục đích góp ý , conmen lên để cho clone vô phá là chính
4 . tao không sai việc gì phải xin lỗi chúng mày ,
với tao đã sử dụng dịch vụ là phải trả tiền . Tiền trong túi chúng mày tao không bắt chúng mày đưa . Không đúng chúng mày có thể kiện , nếu đúng tao bồi hoàn ok , hàng sai thì bị sử lý
5 . tao xoá comen của mày ở bài của tao , chính mày cũng xoá comen của tao ở bài này
6 . tao ko khuyến khích hoặc cầu thị chúng mày chụp ảnh review bài , tình trạng có thông tin của hàng xong tống tiền bẩn sảy ra quá nhiều rồi
7 . @Chánh Thanh Tra bạn đóng topic này lại mình không muốn dây dưa thêm

Nhìn thằng bánh vào commend bố đời thế kia mà ông chánh còn giọng điệu bênh được. Chắc cũng ăn của nó không ít.
Chứ còn gì nữa, mời sang chơi kêu công bằng mà các bố làm ăn thế này thì dở rồi, lúc đầu tôi cũng tưởng bố MD này là cò của bánh cơ mà h có vẻ ko phải :)))))

Kiểu như thế này sẽ dẫn đến việc các check trang bị máy quay khi chech để làm bằng chứng thì hậu quả khó lường lắm các bác ạ .
Tôi nghĩ chack phản ánh dù đúng hay sai, xin lỗi nhau 1 câu rồi dặn các em hàng sai thì sửa !
Vậy là ok ! Dĩ hòa vy quý.

Chứ còn gì nữa, mời sang chơi kêu công bằng mà các bố làm ăn thế này thì dở rồi, lúc đầu tôi cũng tưởng bố MD này là cò của bánh cơ mà h có vẻ ko phải :)))))
ông đó pr tiến vua ác liệt , đến thì vớ ngay hàng đòi tiền cn nặng :)) mà ngày nào cũng pr thế ai trả nghi

Hôm đó trong post của em hàng tôi chỉ đăng mỗi câu ý tứ đại loại là “Em này làm ở ckv tôi ghim lại chưa kịp đi, bác MD nhanh thế” mà cũng xoá cmt của tôi đây ???
Thật ra các ae toàn la liếm nhiều web, phát hiện ra em hàng ở web nọ web kia là chuyện bình thường, như kiểu tôi đi làm cũng chuyển việc mấy chỗ, có gì đâu mà phải xoá cơ chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi thì thấy bác MD là checker thôi, chả liên quan gì đến bánh hay bèo gì ở đây cả mà phải pr cho ai. Bác ấy chỉ là có sức, có tiền và kiểu mê làm review (mỗi review là một dạng chiến tích thôi).
Thực ra có review của bác ấy nên tôi cũng đi check nhiều hơn, chắc một số ae cũng thế.
Câu nói “Người trả tiền cho Web, cho hàng, cho bánh vẫn là khách hàng” là rất đúng đó.

Nghe thằng bánh kiểu bố đời, bố láo mất dậy mà ad còn bênh thì chịu rồi, đừng để giọt nước tràn ly giống kieunuviet

Chắc ông bánh tưởng là người trong nghề vào dìm và phá nên mới phản ứng dữ dội thế. Chuyện này là thường xuyên xảy ra mà. Với lại nhiều người vẫn nghĩ bác MD là tay trong, chuyên đi review ăn tiền

Các em hàng tốt chỗ nào thì khen xấu chỗ nào thì chê nó mới phản ánh chân thực. Ông MD vẫn có khen có chê chứ có phải vào dìm hàng đâu mà thằng ml bánh này nó vào commend thái độ rất bố đời.
Chưa cần biết em hàng ngon lởm ra sao mà với thái độ của thằng bánh thế này thì chả thằng ngu nào dại mà đi hàng của nó.

Méo hiểu trang này thế nào mà tôi bị xóa tk liên tục trong khi chả chê em hàng nào nhưng nay thấy bài này của bác MD cũng phải tạo lại cái để lên tiếng,tôi đi chơi gái từ thời 2016 đến 2022 trải qua giai đoạn ở checkerviet còn nhưng em hàng rất ngon và xinh đến giai đoạn hàng lởm rồi bỏ luôn web đấy sang kieunuviet rồi dạt sang đây, đến nay cảm thấy ko còn hứng thú, 1 là cảm thấy mình đã già, 2 là cảm thấy ko còn đc hài lòng khi đi chơi gái. nên ý kiến của tôi là thế này

Web ko uy tín anh em đi chơi nhiều lần thấy ko được ưng ý thì cũng bị đào thải giống thị trường vậy thôi cái gì ko tốt sẽ bị đào thải

bánh ko uy tín thì checker chơi 1 vài lần thấy chả ra gì cũng lượn, nói chung thời buổi làm ăn, cái gì tốt thì ae ta dùng còn ko thì tự nó cũng chết thôi các bác ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom