• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HUYỀN CHÂU XINH GÁI MS4165-700K MÔNG TO LỒN CỰC ĐẸP NHƯNG CHỈ CHO CHƠI 20ph

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Méo hiểu trang này thế nào mà tôi bị xóa tk liên tục trong khi chả chê em hàng nào nhưng nay thấy bài này của bác MD cũng phải tạo lại cái để lên tiếng,tôi đi chơi gái từ thời 2016 đến 2022 trải qua giai đoạn ở checkerviet còn nhưng em hàng rất ngon và xinh đến giai đoạn hàng lởm rồi bỏ luôn web đấy sang kieunuviet rồi dạt sang đây, đến nay cảm thấy ko còn hứng thú, 1 là cảm thấy mình đã già, 2 là cảm thấy ko còn đc hài lòng khi đi chơi gái. nên ý kiến của tôi là thế này

Web ko uy tín anh em đi chơi nhiều lần thấy ko được ưng ý thì cũng bị đào thải giống thị trường vậy thôi cái gì ko tốt sẽ bị đào thải

bánh ko uy tín thì checker chơi 1 vài lần thấy chả ra gì cũng lượn, nói chung thời buổi làm ăn, cái gì tốt thì ae ta dùng còn ko thì tự nó cũng chết thôi các bác ạ
Nhưng vẫn cần những ae check trước review uy ín để bớt ăn quả đắng . Chứ đi chơi vừa mất tiền mất thời gian lại mua bực vào người như hồi bên checker việt vậy thì thà ở nhà quay tay cho rồi.

1 . tao nói mấy thằng clone biết này , đã check hàng chưa hay chỉ nghe thằng kia nói vậy
2 . có những con hàng thằng kia về bê bướm , hàng thì tã , già khú , thái độ , độn giá - tao đã đi nhưng có ý kiến gì ko
3 . mày comen ko mục đích góp ý , conmen lên để cho clone vô phá là chính
4 . tao không sai việc gì phải xin lỗi chúng mày ,
với tao đã sử dụng dịch vụ là phải trả tiền . Tiền trong túi chúng mày tao không bắt chúng mày đưa . Không đúng chúng mày có thể kiện , nếu đúng tao bồi hoàn ok , hàng sai thì bị sử lý
5 . tao xoá comen của mày ở bài của tao , chính mày cũng xoá comen của tao ở bài này
6 . tao ko khuyến khích hoặc cầu thị chúng mày chụp ảnh review bài , tình trạng có thông tin của hàng xong tống tiền bẩn sảy ra quá nhiều rồi
7 . @Chánh Thanh Tra bạn đóng topic này lại mình không muốn dây dưa thêm
Nếu b tự tin về hàng như v thì ghi luôn thời gian đi chỉ dc 20 phút đi.tự tin lên

E này hợp t quá nè. T là lãnh tụ xuất tinh sớm luôn ??
Chuyện cũng ko đến mức căng ngoại trừ thái độ của ông bánh. Trưởng thành lên, mang sách vở sang cụ Soái mà học hỏi. Chỉ khổ mấy e nv, ai mà rén ông bánh chả dám đi.

1 . tao nói mấy thằng clone biết này , đã check hàng chưa hay chỉ nghe thằng kia nói vậy
2 . có những con hàng thằng kia về bê bướm , hàng thì tã , già khú , thái độ , độn giá - tao đã đi nhưng có ý kiến gì ko
3 . mày comen ko mục đích góp ý , conmen lên để cho clone vô phá là chính
4 . tao không sai việc gì phải xin lỗi chúng mày ,
với tao đã sử dụng dịch vụ là phải trả tiền . Tiền trong túi chúng mày tao không bắt chúng mày đưa . Không đúng chúng mày có thể kiện , nếu đúng tao bồi hoàn ok , hàng sai thì bị sử lý
5 . tao xoá comen của mày ở bài của tao , chính mày cũng xoá comen của tao ở bài này
6 . tao ko khuyến khích hoặc cầu thị chúng mày chụp ảnh review bài , tình trạng có thông tin của hàng xong tống tiền bẩn sảy ra quá nhiều rồi
7 . @Chánh Thanh Tra bạn đóng topic này lại mình không muốn dây dưa thêm
ông cf xem hàng của ông chỉ cho đi 20p có đúng hay là ko , ngta đi chỉ đc 20p ngta mới góp ý mà ông đi chửi ngta .

mập mờ đến địt nhau xong kêu chỉ có 20p nghe ảo tung chào , thà viết luôn trong bài viết hoặc nhắn khách khi sét kèo cho ngta biết trước thì đã ko có chuyện

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom