• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Bộ ảnh mới nhìn nứng cặc phết nhỉ, hẹn gặp e mặc bộ trắng ren đc k nhỉ hehe

Chắc phải hơn 1 năm rồi chưa đi em nó
Đây là bộ ảnh mình lần đầu gặp em
Mình thích sự tươi trẻ và ngon ngọt hồi xưa
Không biết bâyh em như thế nào rồi

Haizz nhắn tin cho em nó sét kèo ok xong phi ra mất 40phut đến nơi nt cho em nó mãi mà ko Rep, gọi cũng không đc, không biết bánh cầm số hay em nó thì cũng nt lại 1 tin là đi đc hay không để các check còn về hoặc set kèo khác đỡ mất thời gian của ae.
Biết là em nó khó hẹn, nhưng tới nơi bận thì báo lại cho ae còn chọn phương án

Haizz nhắn tin cho em nó sét kèo ok xong phi ra mất 40phut đến nơi nt cho em nó mãi mà ko Rep, gọi cũng không đc, không biết bánh cầm số hay em nó thì cũng nt lại 1 tin là đi đc hay không để các check còn về hoặc set kèo khác đỡ mất thời gian của ae.
Biết là em nó khó hẹn, nhưng tới nơi bận thì báo lại cho ae còn chọn phương án
Tôi cũng vậy, hôm hẹn 7h tối đến nơi gọi điện nhắn tin ko được. Đợi 30p ko được lại phi về. Buồnn

Tôi cũng vậy, hôm hẹn 7h tối đến nơi gọi điện nhắn tin ko được. Đợi 30p ko được lại phi về. Buồnn
Tôi hẹn đc pé, các bác nên nt là rảnh thì nt lại a qua, đơi bé repy thì các bác mới đến. Mà trưics khi đi nt em ý xác nhận thì đến. Tôi đến đợi 1 tiếng trà đá em ý repy rảnh lên lấy phingf đợi 30p mới đc :))))) em ý làm là ko nt hay nghe điện thoại các bác ạ

Tôi hẹn đc pé, các bác nên nt là rảnh thì nt lại a qua, đơi bé repy thì các bác mới đến. Mà trưics khi đi nt em ý xác nhận thì đến. Tôi đến đợi 1 tiếng trà đá em ý repy rảnh lên lấy phingf đợi 30p mới đc :))))) em ý làm là ko nt hay nghe điện thoại các bác ạ
Nay bác hẹn được không tôi nt cả buổi chiều k được

Quần nhau với em 30p .
E cưỡi ngựa rồi lên đỉnh .
Nhìn e lên đỉnh mà đê mê chữ ê kéo dài
Em quá tuyệt vời ???

Back
Bên trên Bottom