• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Anh em thử em này và món CIA của em nó đi.
Hôm qua gặp em nó xong, ấn tượng quá.
Em ấy biết mình chuẩn bị bắn, em còn hỏi nhẹ nhàng "Anh có thể xuất vào miệng em được không" trời nghe mà thích luôn. Em rút ra em ấy chủ động lột BCS và bú sao đó ntn các bác biết rồi. Xuất xong em nhẹ nhàng nói " Anh nằm xuống đi" rồi em mút sạch những gì còn sót lại.

Mình làm về quảng cáo , gặp không ít hot girl trên mạng và đời thực , những tưởng thực tế chỉ cần 8/10 quảng cáo là ok. Sau nhiều lần hẹn gặp nhưng không được, hôm nay mới được gặp em , thực tế còn hơn những gì mình mong đợi. 10/10 đúng như hình ảnh và mô tả. Em rất nhiệt tình và lễ phép , không vội vã , kiên nhẫn , đúng như những gì bài viết cam kết. Ở em tôi thấy được sự uy tín và trách nhiệm mà ngay cả nhiều công ty lớn cũng không làm được trọn vẹn những gì đã cam kết như em.
Thấy em bảo dạo này bận học thêm nghề mới đợt này mới đi làm đều lại nên ae đã hẹn mà chưa gặp được thì đợt này có thể gặp được. Nhắn cho em từ sớm chưa thấy em rep nên book sansan , xong bên sansan rồi mới thấy tin nhắn của em, lại phi qua gặp em , nhưng chỉ có gặp em thì mới làm anh vốn ít nói phải viết review .
Bèo nước gặp nhau nhưng a cảm ơn em , chúc em may mắn.
Anh p505

Mình làm về quảng cáo , gặp không ít hot girl trên mạng và đời thực , những tưởng thực tế chỉ cần 8/10 quảng cáo là ok. Sau nhiều lần hẹn gặp nhưng không được, hôm nay mới được gặp em , thực tế còn hơn những gì mình mong đợi. 10/10 đúng như hình ảnh và mô tả. Em rất nhiệt tình và lễ phép , không vội vã , kiên nhẫn , đúng như những gì bài viết cam kết. Ở em tôi thấy được sự uy tín và trách nhiệm mà ngay cả nhiều công ty lớn cũng không làm được trọn vẹn những gì đã cam kết như em.
Thấy em bảo dạo này bận học thêm nghề mới đợt này mới đi làm đều lại nên ae đã hẹn mà chưa gặp được thì đợt này có thể gặp được. Nhắn cho em từ sớm chưa thấy em rep nên book sansan , xong bên sansan rồi mới thấy tin nhắn của em, lại phi qua gặp em , nhưng chỉ có gặp em thì mới làm anh vốn ít nói phải viết review .
Bèo nước gặp nhau nhưng a cảm ơn em , chúc em may mắn.
Anh p505
Đúng là anh hùng khó qua ải mỹ nhân. Em nó thật sự của hiếm trong cái nghề này đó bác

Bánh đổi cái khách sạn cho em nó đi. Cái Dreamgold vừa cũ, vừa hôi, mà còn đắt. Hôm trước tôi gặp em nó xong còn bị mất nước, phải xách dái về nhà mới tắm.

Ngày nào cũng gọi mà thuê bao , gọi được 1 lần thì E bảo có hẹn rồi buồn thế, muốn gặp E mà ko được

Back
Bên trên Bottom