• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Một buổi chiều tuyệt vời cùng em. Gặp e lần 2 mà lần nào cũng ấn tượng với nét đẹp nổi trội, dáng cao, da trắng. Lúc vào e đi giầy cao gót, quần bò tôn mông cong, nhìn đã muốn đè ra địt luôn.
Em đến chuẩn giờ, ngoan ngoãn.
Đề nghị cosplay rất nhiều bộ. Mình chọn bộ đỏ này.
Thay xong e offer mát xa bằng tinh dầu. Các ông tưởng tượng đi các quán như Nhạc dương lầu mà được mát xa nhưng ko được phệt thì e mát xa còn nhiệt hơn thế. Lại còn mà lấy vú mát xa chân, lấy lưỡi liếm từ chân và thở nhẹ vào tai rất kích thích. Chưa bao giờ tôi được e hàng nhiệt tình mát xa cả tiếng đồng hồ mà ko hề thúc giục đeo bao đóng nhanh như các e hàng công nghiệp.
Xong xuôi mới nằm ngửa cho em BJ miệt mài.
Chịu ko nổi mình vật e ra vét đủ thế mồm miệng đầy dâm thuỷ của e làm mình càng nứng cặc.
Đeo bao và chơi kiểu truyền thống rồi ra trong tư thế doggy.
Em tâm sự e thích kiểu doggy hoặc em nằm úp và a đóng thì e lên đỉnh mấy lần.
Đi chơi nhiều nhưng thấy e là người làm nghề rất tâm huyết như thể e sinh ra để cho đàn ông địt và thoả mãn các tư thế đầy dục vọng nhất.
10/10 cho chất lượng, 10/10 cho hàng ngon, co bóp thít sướng vãi lồn.

Mấy bác đi 1 slot được bao lâu, 1 tiếng K.
Riêng thời gian mát xa trườn bò liếm láp toàn thân mặt trước mặt sau đã mất gần tiếng rồi chưa tính địt 😆
Nhưng với điều kiện ông phải tắm sạch sẽ từ ngón chân tới mang tai nhé. Em ấy liếm không sót chỗ nào đâu kể cả ass.

Tối qua em hỏi :
Em không nghĩ gặp lại anh sớm thế?
Nhìn em 🤤 nên không nghĩ ra 🥹
Thật ra hồi tưởng rồi viết lại bị nắng cực quá nên phải gặp lại em sớm 😶‍🌫️

Riêng thời gian mát xa trườn bò liếm láp toàn thân mặt trước mặt sau đã mất gần tiếng rồi chưa tính địt 😆
Nhưng với điều kiện ông phải tắm sạch sẽ từ ngón chân tới mang tai nhé. Em ấy liếm không sót chỗ nào đâu kể cả ass.
Massage mình phải yêu cầu hay e tự có hả bro

Đã check em một buổi chiều mưa, một cô gái thật cao dáng đẹp (cao bằng mình luôn gần 1m7), xứng đáng top 1 knv, sẽ còn gặp lại em nhiều lần. Trên trang này có mỗi em và Khánh Băng là hài lòng nhất xứng đáng trong tầm giá 2tr

Đúng như các comments và bài review trước đó.
Cảm nhận của tôi thì em trắng trẻo, cao ráo, mặt ưa nhìn, service tốt và nói chuyện thân thiện. Đáng để thử 1 lần.
Còn tôi k có ảnh vì cũng k phải checker kinh nghiệm và cũng k thích chụp
ẻm có chiều khách k bác

Back
Bên trên Bottom