• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Nói chung t chơi chủ yếu là sạch sẽ an toàn, chứ ngoại hình bthg thôi cũng đc, t ko chê là ngáo giá hay thế nào, em nó cũng nhẹ nhàng lịch sự, phòng cũng xịn mà thái độ rất oke, nhưng phải nói thật là ngoài có nét xinh hơn ảnh nhé, trong ảnh nhìn hiền quá
Chăc e nó hợp mắt bác, nên b nói ae tưởng tâng bốc😂

T khá ấn tượng với em này, cũng muốn tìm những em giá cao mà kiểu rau làm bán chuyên thế này lâu lắm rồi, nếu thực sự em nó dạng bán chuyên, thì bánh cho xin contact em nó để sau mà có nghỉ thì t trao đổi thêm nhé
Sao bác nào gặp cũng muốn bao nuôi e nó nhỉ, nuôi nhiều béo xấu😌

Tôi chắc là người đầu tiên gặp cháu nó. Để mà nói công bằng có hay có dở thì như này:
Xét về thông tin thì bánh đưa ko chuẩn lắm đâu. SĐT Liên lạc cũng là bánh chứ không phải cháu nó. Đến tận nơi cháu nó mới ra đón.
Xét về cấu hình thì tương đương các em 800-1000k. 3 vòng rồi da dẻ các thứ đều trung bình. Body kiểu loli nhỏ nhắn, ngực nhỏ nhưng không phải không có. Kỹ năng zero.

Đấy là mặt dở. Còn mặt tốt. Đầu tiên là cái giá có tính chọn lọc nên tôi trâu chậm vẫn uống nước đầu. Đầu thật hay không thì không chắc nhưng cảm giác là vậy.
Cháu nó không phải hàng chuyên nghiệp. Nhưng cũng không phải kiểu cưỡng ép làm. Đúng kiểu e ấp nửa nọ nửa kia. Với tôi, đấy là cái thú.
Bù lại cho cấu hình là tính cách thỏ thẻ ngọt tai, nhẹ nhàng. Tôi đến cháu nó còn chuẩn bị trước 1 đĩa hoa quả để mời. Ngoan. (Ảnh tôi up có đĩa hoa quả trên bàn, thấy cũng tử tế mà tôi chưa đụng vào không biết ngon không)
Tác chiến ở phòng cháu ở luôn. Cái này tôi thích. Thứ nhất, chỗ của bé này xếp vào hàng cao cấp nhất cái khu smart city. Khá là sạch sẽ kín đáo. Mỗi tội khu này tôi quen nhiều, dễ va người quen. Nhưng kệ, cùng lắm bảo đi xem nhà. Còn hơn đỗ xe cửa khách sạn.
Chẳng biết được bao lâu, nước đầu chắc ổn chứ nếu các ông đi nhiều chăn gối ám mùi, phòng nó không còn mùi thơm mơn mởn của cháu gái đôi mươi nữa nữa mà trộn thêm mùi của quý của các ông thì tôi ngấy.

4 củ bỏ ra là để mua cái sự e ấp.
Ông nào thích thanh cảnh, tiêu tiền không phải nghĩ quá, thích cảm giác trải nghiệm thì hẵng thử. 1 cháu model biết ăn mặc, thơm tho nhẹ nhàng. Thay vì bỏ thời gian và cũng từng đó tiền để tà lưa dăm cháu đối tác nào đó. Thì đây cũng là 1 lựa chọn. Điều kiện của tôi bên ngoài cũng gọi là tạm tạm để thi thoảng tà lưa giải trí. Nhưng à ơi các cháu tốn thời gian quá. Mà hàng thì không có cảm giác e ấp mình thích.
Ông nào thích chén to kho mặn so giá thì tôi thật, cháu nó không phải hàng đúng nghĩa đâu, nên so với mấy em 800k còn đuối chứ đừng nói các em 1000k.

Tóm cái váy lại, món lạ là để đổi vị giải trí thôi, chứ không phải đồ ăn thức uống hàng ngày được. Tôi nghĩ cháu nó cũng muốn gặp mấy ông khách nhẹ nhàng thôi chứ sức cháu nó cũng chẳng được dai đâu.

Mà đờ mờ thằng bánh, tao bỏ 4 củ ra thì cũng phải có tí xứng với 4 củ. Mày quảng cáo chẳng có cái mẹ gì đúng. Lúc Nhắn tin là tao đã thấy mùi rồi. Cái thời gian vòng vèo gửi được cái xe lên phòng hết mẹ hơn tiếng. Nằm được có tí mày đã giục xong chưa rồi. Tao mua mâm đéo phải để đâm thủng nhưng không có khách thì cũng phải để yên cho tao thở đã nhé. Hỏi hỏi cái lone. Nhưng cũng vì tao có linh tính là chúng mày mới chuyên nghiệp nửa vời nên mới cố đâm lao theo lao. Cá nhân tao vẫn coi buổi đấy là 1 trải nghiệm ổn. Nhưng cứ cái kiểu này thì đ*éo có lần 2 đâu nhé.

Tôi chụp ảnh theo thói quen thôi. Các bố đừng đòi vus với lone, mà có chụp cũng chả có mẹ gì đâu.
(Mà có ý này thì tôi công nhận thằng bánh nói đúng: Tôi mà lang thang khu này gặp cháu nó mặc đúng bộ này là tôi cũng tà lưa nhẹ 10 củ. Chứ để mà lên web so sánh thì ko có cửa so với các idol. Các bác đi em Hoàng Bảo Ngọc thấy như nào trừ vài phần thì mới ra cháu nó)

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 82657Bạn phải đăng nhập để xem file này: 82658
Hoàng bảo ngọc thì chắc xưa cách đây mấy năm rồi phải k bác

Bác gặp ko ưng mà còn đi, giờ còn kêu phí tiền. ngta gọi là ngoo á😂
Đmm chứ th bánh oắt con này, bố m lịch sự lên phòng e nó rồi chẳng nhẽ đuổi về. Đi để trải nghiệm mới thấy là đéo xứng đáng với số tiền bỏ ra. Tao lạ lôz gì mấy con ở masteri toàn thuê studio đi khách. Có loại bánh chúng mày đớp cao, ảo giá ít khách mới là ngu hihi. Ngu đ chịu tiếp thu còn bảo thủ, các bố cho chúng mày tiền đút vào mõm qua ngày đấy.
Trừ mấy e nga ngố ra thì t thấy chỉ có mỗi e Bảo Thy hxua của th xoài đi 3 củ là xứng đáng vì e nó là hot toptop bóng chuyền bgio vào mẹ nam rồi. Còn lại 2 củ kịch kim như e Khánh Băng, Linh Đan là chuẩn nhất. Ngáo vclon 4 củ :)))

Nói chung là ae góp ý bánh nên tiếp thu tránh làm ảnh hưởng tới tất cả các em khác của bánh đăng lên vì đã có ấn tượng không tốt đừng như vết xe đổ của ông danchan tôi không thèm quan tâm tới các em của danchan đăng lên không uy tín

Nói chung t chơi chủ yếu là sạch sẽ an toàn, chứ ngoại hình bthg thôi cũng đc, t ko chê là ngáo giá hay thế nào, em nó cũng nhẹ nhàng lịch sự, phòng cũng xịn mà thái độ rất oke, nhưng phải nói thật là ngoài có nét xinh hơn ảnh nhé, trong ảnh nhìn hiền quá
Sạch thì trên này 100% k có nhé

Đmm chứ th bánh oắt con này, bố m lịch sự lên phòng e nó rồi chẳng nhẽ đuổi về. Đi để trải nghiệm mới thấy là đéo xứng đáng với số tiền bỏ ra. Tao lạ lôz gì mấy con ở masteri toàn thuê studio đi khách. Có loại bánh chúng mày đớp cao, ảo giá ít khách mới là ngu hihi. Ngu đ chịu tiếp thu còn bảo thủ, các bố cho chúng mày tiền đút vào mõm qua ngày đấy.
Trừ mấy e nga ngố ra thì t thấy chỉ có mỗi e Bảo Thy hxua của th xoài đi 3 củ là xứng đáng vì e nó là hot toptop bóng chuyền bgio vào mẹ nam rồi. Còn lại 2 củ kịch kim như e Khánh Băng, Linh Đan là chuẩn nhất. Ngáo vclon 4 củ :)))
Vãi! Văn này là để mục đích gì thì để ae checker đọc là biết. T ko nhắc đến bất cứ em hàng nào trong tất cả các cmt của t. Lẽ ra t sẽ xoá, nhưng để đây cho ae biết văn này nhằm mục đích gì. Văn minh lên nhé đồng nghiệp✌️✌️

Nói chung là ae góp ý bánh nên tiếp thu tránh làm ảnh hưởng tới tất cả các em khác của bánh đăng lên vì đã có ấn tượng không tốt đừng như vết xe đổ của ông danchan tôi không thèm quan tâm tới các em của danchan đăng lên không uy tín
Ok mà bác. Sự khác nhau giữa góp ý và dìm hàng nó rất mong manh. Nên phải tỉnh để ko cho các thành phần bố láo qua mặt.

Lịch sự thì thà đéo đi, đi xong lên các bài để khóc và dìm các em nó. Là lịch sự dữ chưa???

Back
Bên trên Bottom