• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Mình vừa check về, mình có hỏi em ấy thì em ấy bảo ko biết web này luôn, chỉ biết là có người nhắn, mình cho em ấy xem ảnh bài này thì ko giống ? Nhưng ẻm vẫn xinh nhé.
Bánh cho hỏi là post này để hình tượng trưng hay là tráo hàng vậy nhỉ ? Vì đặc điểm là có xăm ở quai xanh mà trong hình rõ là ko có. Mình cho em nó xem thông tin em nó còn bảo ơ thông tin chưa đúng lắm ?

Mình vừa check về, mình có hỏi em ấy thì em ấy bảo ko biết web này luôn, chỉ biết là có người nhắn, mình cho em ấy xem ảnh bài này thì ko giống ? Nhưng ẻm vẫn xinh nhé.
Bánh cho hỏi là post này để hình tượng trưng hay là tráo hàng vậy nhỉ ? Vì đặc điểm là có xăm ở quai xanh mà trong hình rõ là ko có. Mình cho em nó xem thông tin em nó còn bảo ơ thông tin chưa đúng lắm ?
Ảnh photoshop mà bác. Có hình xăm nhỏ thì cũng nên sửa xoá đi. Tôi có note là có hình xăm nhỏ mà.

Tóm cái váy lại là bài bánh rao có tính tham khảo thôi. Còn thì khi gặp anh em cứ đúng tiêu chí:
Anh em theo phong thái Lịch sự muốn gặp 1 cô bé xinh xắn nhẹ nhàng, ngoan hiền e ấp thì tôi đảm bảo anh em sẽ ưng ý.
Còn anh em thích phong cách ngon nghẻ xôi thịt, dịch vụ tới bến thì đừng gặp em nó.

Tôi là tôi đéo nghĩ gọi hàng trên web mà gặp được em gái lành lặn như này. Chứ thường tôi chăm các cháu là cũng tốn kém chán rồi mới vào việc được.
Cái giá 4M nó cũng là hợp lý chứ chả đắt chả rẻ đâu. Bánh chắc cũng cân nhắc chán rồi mới set giá. Hàng độc hàng hiếm thì giá phải cao chứ không đại trà được.
Nói thẳng mẹ ra là em nó là bán chuyên thực sự nhưng thằng bánh nó rao lên đây thành ra anh em thấy dễ.
Nhiều khi bên ngoài mấy thằng cứ kêu inbox vài em kêu là bán chuyên nhưng lại là hàng họ đội lốt.

Tôi cũng chỉ là viết đôi dòng công tâm cho em nó vì trang trước đó thấy có ông chê em nó sai quá thôi, chứ cũng chẳng định lên bài rì viu rì veo gì đâu.
Bé này chắc cũng chỉ đi được dăm bữa là thôi chứ cái kiểu lơ thơ của cháu nó không trụ được với việc này lâu dài đâu, nên ông nào thấy vào gu thì cũng nên nhanh chân đi.

Cuối cùng, Mong là thằng bánh bớt đanh đá đi để anh em mạnh dạn check hơn, mày có làm ăn được, thì tụi anh mới có em mới mà thẩm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tóm cái váy lại là bài bánh rao có tính tham khảo thôi. Còn thì khi gặp anh em cứ đúng tiêu chí:
Anh em theo phong thái Lịch sự muốn gặp 1 cô bé xinh xắn nhẹ nhàng, ngoan hiền e ấp thì tôi đảm bảo anh em sẽ ưng ý.
Còn anh em thích phong cách ngon nghẻ xôi thịt, dịch vụ tới bến thì đừng gặp em nó.

Tôi là tôi đéo nghĩ gọi hàng trên web mà gặp được em gái lành lặn như này. Chứ thường tôi chăm các cháu là cũng tốn kém chán rồi mới vào việc được.
Cái giá 4M nó cũng là hợp lý chứ chả đắt chả rẻ đâu. Bánh chắc cũng cân nhắc chán rồi mới set giá. Hàng độc hàng hiếm thì giá phải cao chứ không đại trà được.
Nói thẳng mẹ ra là em nó là bán chuyên thực sự nhưng thằng bánh nó rao lên đây thành ra anh em thấy dễ.
Nhiều khi bên ngoài mấy thằng cứ kêu inbox vài em kêu là bán chuyên nhưng lại là hàng họ đội lốt.

Tôi cũng chỉ là viết đôi dòng công tâm cho em nó vì trang trước đó thấy có ông chê em nó sai quá thôi, chứ cũng chẳng định lên bài rì viu rì veo gì đâu.
Bé này chắc cũng chỉ đi được dăm bữa là thôi chứ cái kiểu lơ thơ của cháu nó không trụ được với việc này lâu dài đâu, nên ông nào thấy vào gu thì cũng nên nhanh chân đi.

Cuối cùng, Mong là thằng bánh bớt đanh đá đi để anh em mạnh dạn check hơn, mày có làm ăn được, thì tụi anh mới có em mới mà thẩm.
Cũng tùy thôi b, có đầy để giá 3tr 4tr mà gặp thì ối dồi ôi, chắc chỉ có đám lâu la chân gỗ mới khen chứ đảm bảo kg xứng, ảo giá.

Cũng tùy thôi b, có đầy để giá 3tr 4tr mà gặp thì ối dồi ôi, chắc chỉ có đám lâu la chân gỗ mới khen chứ đảm bảo kg xứng, ảo giá.
Mình gặp mấy con ối zồi ôi thì ghét lắm ;)))) thôi xác định là làm phải có lãi rồi chi phí cho mấy anh lăng xê nhưng mà đội giá quá là ko thích rồi :)))

Em nó chắc làm đôi tuần rồi nghỉ thôi, nên là cũng khắt khe trong việc lựa khách. Nói chung giá nào cũng vậy, ae nên đi chơi với tâm thế tôn trọng các em nó, lịch sự để có trải nghiệm vui vẻ. Thái độ của các em nó ntn thì phụ thuộc vào hành động của anh em.
Cũng chính vì đã từ chối checker xin set kèo để review rồi, nên ứa gan mấy ông viết bài sai lệch thui. Còn t cam kết mang trải nghiệm ấn tượng cho những ae nào gặp e nó.
Thankiu bác vì khen chê công tâm! Sẽ lắng nghe và cải thiện.

Giá này đánh vào tâm lý tò mò của 1 số anh em newbie. Các bạn có tiền cứ trải nghiệm. Chúc may mắn. Còn tôi 4 5 củ thích tàu nhanh vào fortuna cho lành

LẦN ĐẦU NGHE THẤY ĐƯA HÌNH XẤU HƠN BÊN NGOÀI CÓ HƠI HÀI KO NHỈ
Nói chung t chơi chủ yếu là sạch sẽ an toàn, chứ ngoại hình bthg thôi cũng đc, t ko chê là ngáo giá hay thế nào, em nó cũng nhẹ nhàng lịch sự, phòng cũng xịn mà thái độ rất oke, nhưng phải nói thật là ngoài có nét xinh hơn ảnh nhé, trong ảnh nhìn hiền quá

ô thì bảo xâu hơn ảnh ô lại bảo xinh hơn mình thì nghĩ chăc ảnh phải đẹp hơn ngoài chư bày hàng ra mà lại xấu hơn ngoài thì thiệt à

Tôi cũng mòn đít với mấy ổ đường láng hạ với giảng võ rồi. fortuna, oasis, vista... Các cháu ở đó đỡ công nghiệp hơn hàng trên này. Vì phòng mình book là cũng hơn tiếng rồi. Có vài cháu cũng rê bệ ra ngoài chơi được. Nhưng đa phần là gái nam, nó ko mang lại cảm giác gần gũi như các cháu gái Bắc.
Mà tiền trong ví các ông các ông bỏ vào đâu là theo gu của các ông.
Như tôi thì tôi luôn phân rõ. Cơm ăn hàng ngày là hàng trên web. Lâu lâu đổi gió thì phải là mấy mối thoải mái như kiểu rau dưa. Cháu này cho tôi cảm giác rau dưa mà thời gian set up thì nhanh hơn set các cháu rau.
Tóm cái váy lại là cháu này hơi lạc quẻ so với phần còn lại của web này, ông nào vào gu thì thích, ông nào không vào gu thì next luôn.

Back
Bên trên Bottom