• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

phương xinh giá ko đồng nhất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Who Is This

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 1.00 star(s)
Đánh giá nước da 1.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 1.00 star(s)
Đánh giá ngực 1.00 star(s)
Đánh giá eo 2.00 star(s)
Đánh giá mông 1.00 star(s)
Đánh giá bým 1.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chảnh chó
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
mình vừa đi e hàng của bác xong nhé, sau khi mình phát hiện ra là e thỏ xinh bị e nó nói, nhắn bằng số khác vẫn e nó gõ cửa, vì đã đi rồi lên nhận ra e nó ngay đề nghị admin xử lí nghiêm
ông nào check thử mà xem đúng 1 ng nói sai ban nick, hoa đều giữa bụng

Mình làm chứ bao giờ tráo hàng, ky bạn sét hãy nói lấy số kieunuviet.
Mình cũng ko biết em Thỏ xinh là em nào đau.
Tin nhắn thì 2 số khác nhau mình không kieur.
tin nhắn thể hiện rõ , 1 tin là e phương xinh, 1 tin là e thỏ xinh, 2 em là 1 và đang đi 2 giá khác nhau cùng 1 lúc, thế ko phải tráo thì gì, cũng may là tự dưng nay tôi nhắn pass kynuviet

tin nhắn thể hiện rõ , 1 tin là e phương xinh, 1 tin là e thỏ xinh, 2 em là 1 và đang đi 2 giá khác nhau cùng 1 lúc, thế ko phải tráo thì gì, cũng may là tự dưng nay tôi nhắn pass kynuviet

Trong tin nhắn bác hẹn 2 em khác nhau bác bảo tráo hàng. Còn ở trên kynuviet là bác không đi em ấy mà bác.
Với nội dung tin nhắn còn thiếu khá nhiều. Bác chụp hết lên cho mình xem.
Đừng cắt thế

Trong tin nhắn bác hẹn 2 em khác nhau bác bảo tráo hàng. Còn ở trên kynuviet là bác không đi em ấy mà bác.
Với nội dung tin nhắn còn thiếu khá nhiều. Bác chụp hết lên cho mình xem.
Đừng cắt thế
tôi đi e ấy , đang đi tôi nhớ ra là e nó đi 500k thì e nó đòi tiền đi về, xong để khẳng định là 1 người tôi gọi e 500k lên thì vẫn đúng em đi 1 củ của ông gõ cửa nhé
còn trả hiểu đã quá rõ ràng thì ông nguỵ biện kiểu gì
mời tất cả các checker kiểm chứng là e phương xinh 1000k vs em thỏ xinh 500k là cùng 1 ng, và đang đi xong hành 2 giá

tôi đi e ấy , đang đi tôi nhớ ra là e nó đi 500k thì e nó đòi tiền đi về, xong để khẳng định là 1 người tôi gọi e 500k lên thì vẫn đúng em đi 1 củ của ông gõ cửa nhé
Nhưng tóm lại bác chụp hết tin nhắn lên đây. Vsf link em thỏ xinh là em nào.
Và đây 2 sđt khác nhau bác sét 2 em khác nhsu lại bảo tráo.
Lúc đầu bác bảo tráo, sau bác bảo 2 em là 1 mình ko hiểu. Msf link em kia đâu.

Nhưng tóm lại bác chụp hết tin nhắn lên đây. Vsf link em thỏ xinh là em nào.
Và đây 2 sđt khác nhau bác sét 2 em khác nhsu lại bảo tráo.
Lúc đầu bác bảo tráo, sau bác bảo 2 em là 1 mình ko hiểu. Msf link em kia đâu.
thì e nó đi 2 giá 2 số đthoai khác nhưng vẫn 1 em thôi, ông còn nguỵ biện gì nữa, vì tôi đi 1 lần e thỏ xinh 500k rồi, lên giờ lại gặp em phương xinh đi giá 1000k , xong nhắn 2 số thì vẫn 1 người ông nguỵ biện gì, em hàng bị phát hiện vừa lấy tiền và chửi rất láo nhé

Em ấy không bom bác không tráo bác. Là bác không đi còn không ưng mình đền bác tiền khacgs sạn vậy đc ko.
Bác sét 2 sđt khác nhau bảo tráo hàng. Trong khi em 500 kia còn bảo chưa lên. Mình ko hiểu bác cố tình luon
tôi có đi và trả tiền ông ạ, có e nó bị phát hiện xong còn đòi tiền về đấy

Em ấy không bom bác không tráo bác. Là bác không đi còn không ưng mình đền bác tiền khacgs sạn vậy đc ko.
Bác sét 2 sđt khác nhau bảo tráo hàng. Trong khi em 500 kia còn bảo chưa lên. Mình ko hiểu bác cố tình luon
em 500k lên rồi vẫn là e vừa đi 1 củ, hỏi nó nó bảo lên đâu, gọi người khác đi

thì e nó đi 2 giá 2 số đthoai khác nhưng vẫn 1 em thôi, ông còn nguỵ biện gì nữa, vì tôi đi 1 lần e thỏ xinh 500k rồi, lên giờ lại gặp em phương xinh đi giá 1000k , xong nhắn 2 số thì vẫn 1 người ông nguỵ biện gì, em hàng bị phát hiện vừa lấy tiền và chửi rất láo nhé
Mình không nguỵ biện gì cả. Bác cứ chụp tin nhắn minh bạch đưa link 500 ra.
Hoặc có thể trc em ấy đu 500 giờ làm đẹp xin lên giá 1tr.

H muốn địt mấy e này thì làm sao ae ơi??

Rm ấy không đu bác và bác chứ hề mất 1tr nhé. Bác nói chi chuẩn nhé.
Nếu bác đi rồi không ưng mình xin bồi hoàn trả bác cả 1tr và cả tiền ks tổng 1200k.
tôi nói lại cho ông biết nhé, là em nó bị phát hiện vẫn đòi tiền nhé, tôi đéo cần ông bồi thường, tôi muốn cho tất cả mọi ng kiểm chứng là đúng hay sai
đi chơi mình phát hiện ra nó tráo bị nó chửi xem có cay ko

tôi nói lại cho ông biết nhé, là em nó bị phát hiện vẫn đòi tiền nhé, tôi đéo cần ông bồi thường, tôi muốn cho tất cả mọi ng kiểm chứng là đúng hay sai
Bác nói không đúng bác hieur biết vậy ko có chuyện biết 2 em là 1 mà bác chén. Ko có chuyện ngu gì bác chén

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom