• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

phương xinh giá ko đồng nhất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôi chưa gặp cả 2 em này nên không xác nhận được.
Nhưng khi đọc hết các trao đổi thì hiểu nôm na là:
Ông gặp em PX đi ở KNV 1 củ , đang địt thì ông ngờ ngợ hỏi em là Thỏ Xinh đi 500K ? Nên là dừng cuộc chơi và em nó đòi tiền đi về.
Sau đó ông sét kèo em có nghệ danh Thỏ xinh ở web khác giá 500k thì em nó lại lên gõ cửa nên khẳng định em nó đi 2 web giá khác nhau.
Theo tôi biết thì hàng đi nhiều giá ở nhiều sub khác nhau là chuyện không lạ. Thường thì phần lớn các em đi giá trên 500K ở KNV thì có người cầm số điều hàng còn thấp hơn là tự cầm số. Do vậy khi ông sét kèo theo số và pass KNV thì em nó không biết số ông mà qua người điều hàng nhắn phòng. Sau đó ông sét kèo pass web khác thì em nó lại lên nên khẳng định là trào hàng? Nói vậy thì không đúng và oan cho lão Bánh @XOONG . Có thể Bánh không biết em hàng làm ở web khác cho bánh khác giá khác thì sao? Tôi check hàng của XOONG ở KNV thì phần lớn đều ngoan ngon dịch vụ tốt.
Tôi tò mò nghệ danh Thỏ Xinh 8898 nên đã GG thì ra ảnh khá giống Phương Xinh 9949. Và ở web khác bài đăng từ 2020 giá 300k. Nhìn cách che mặt, sợi dây chuyền và gương mặt thì thấy giống nhau đến 96,69%. Việc này chắc cụ @XOONG nên thẩm lại chỗ em hàng để tránh ăn gạch oan.

Hình so sánh:
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 41352
bác xoong chơi ngoạ hổ tàng long mà để mấy giá ai mà biết đc, có đi mà ko gặp em đó đi giá thấp thì không biết ấy, như e gì 2000k, mình hỏi là e ơi tháng trước e đi 400k tháng này 2 củ, e nó bảo vâng vẫn e, nhưng số kia làm cắt, thế thì chịu, e ý còn ngoan thôi thì bỏ qua, đây e này kiểu hàng cũ thâm niên khách có gì là quạt lại luôn

bác xoong chơi ngoạ hổ tàng long mà để mấy giá ai mà biết đc, có đi mà ko gặp em đó đi giá thấp thì không biết ấy, như e gì 2000k, mình hỏi là e ơi tháng trước e đi 400k tháng này 2 củ, e nó bảo vâng vẫn e, nhưng số kia làm cắt, thế thì chịu, e ý còn ngoan thôi thì bỏ qua, đây e này kiểu hàng cũ thâm niên khách có gì là quạt lại luôn
Tôi hôm trc gặp Quỳnh Thư, em nó nói đi web khác 1500k nhưng qua KNV thì 1200k. Chuyện đó bình thường không có gì lạ.

Tôi hôm trc gặp Quỳnh Thư, em nó nói đi web khác 1500k nhưng qua KNV thì 1200k. Chuyện đó bình thường không có gì lạ.
cái chính là tôi bị em hàng quát lên mới cáu ý, không thấy em hàng láo nháo đến vậy sao, bánh về từ đầu còn cố cãi là có đi đâu, rồi trả tiền đâu, ông mà mà trường hợp ý trả tức bỏ mẹ, tôi trước gọi 1 em 1500k xong đứa 500k lên nó bảo , em kia đau bụng e đi thay, đi xong tôi đưa 500k e nó bảo đi thay trả 1500k :)) mà service hay thời gian làm vẫn vậy, nghĩ lần ý mình ngu thật
hôm nào ông thử cảm giác đi chơi vừa mất tiền vừa bị hàng chửi nó sẽ thấm ngay thôi, còn đi chơi 1-2 củ không thành vấn đề, cái chính đi chơi cho vui, đây mua bực vào người

Chỉnh sửa lần cuối:
mình vừa đi e hàng của bác xong nhé, sau khi mình phát hiện ra là e thỏ xinh bị e nó nói, nhắn bằng số khác vẫn e nó gõ cửa, vì đã đi rồi lên nhận ra e nó ngay đề nghị admin xử lí nghiêm
ông nào check thử mà xem đúng 1 ng nói sai ban nick, hoa đều giữa bụng
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 41330
khả năng checker là em hàng tự đăng, nộp phí tháng
kynuviet là bánh đăng, cắt phế short.
Ăn dày quá

cái chính là tôi bị em hàng quát lên mới cáu ý, không thấy em hàng láo nháo đến vậy sao, bánh về từ đầu còn cố cãi là có đi đâu, rồi trả tiền đâu, ông mà mà trường hợp ý trả tức bỏ mẹ, tôi trước gọi 1 em 1500k xong đứa 500k lên nó bảo , em kia đau bụng e đi thay, đi xong tôi đưa 500k e nó bảo đi thay trả 1500k :)) mà service hay thời gian làm vẫn vậy, nghĩ lần ý mình ngu thật
hôm nào ông thử cảm giác đi chơi vừa mất tiền vừa bị hàng chửi nó sẽ thấm ngay thôi, còn đi chơi 1-2 củ không thành vấn đề, cái chính đi chơi cho vui, đây mua bực vào người
Ở KNV tôi gặp 2 trường hợp mất tiền mà mua bực vào người rồi. Một lần ở Miếu Đầm và 1 lần ở Giảng Võ. 1 con thì thái độ bất cần hỗn láo, 1 con thì BJ 1 cái quay sang nhổ nước bọt liên tục bên cạnh giường khiến tụt nứng đéo cửng được. ?

Bài viết Phương Xinh sẽ bị khóa bài đến khi nhà cung cấp giải trình thỏa đáng.
- Hàng đang hoạt động ko được phép đăng giá cao hơn tại kynuviet.

@Who Is This : do bác ko tố cáo tại box công đường nên BQT sẽ ko xử lý
Đây ko phải là tráo hàng, bác cần phân biệt rõ tráo hàng là ảnh trên bài và e hàng đã gặp khác nhau.
Còn ở đây là việc nhà cung cấp đăng bài ko kiểm soát trước khi đăng dẫn đến việc hàng hoạt động ở 2web lại có 2 mức giá khác nhau. Và nguyên tắc nếu có thì chỉ có ở kynuviet thấp hơn. Tuyệt đối ko được phép cao hơn.

@XOONG : nhà cung cấp cần lưu ý, BQT sẽ ko cho phép xảy ra tình trạng như thế lần thứ 2 !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom