• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

phương xinh giá ko đồng nhất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bác nói không đúng bác hieur biết vậy ko có chuyện biết 2 em là 1 mà bác chén. Ko có chuyện ngu gì bác chén
thưa ông là chén thì tôi ngờ ngợ ạ, thế lên mới đi mò lại bài e 500k để xem và sét kèo xem
phải ko thì vẫn đúng e của bác đấy, còn tôi xem ông nguỵ biện thế nào vì là cố tình tráo đưa cùng 1 lúc 1 người 2 giá khác nhau vì sự thật 100% lên xin mời mọi ng kiểm chứng

bên ckv có 500k thì kiện gì, ông đưa em nó đi song hành giá 500k vs 1 củ cùng 1 lúc thì công bằng ở đâu

Bác đã chơi knv đọc pass knv bác sẽ đc phục vụ tận tần chuẩn dịch vụ.
Bác biết em ấy đi 500 wed khác bác cứ chén theo pádd khác thôi.
Với knv ko có chuyện tráo

thưa ông là chén thì tôi ngờ ngợ ạ, thế lên mới đi mò lại bài e 500k để xem và sét kèo xem
phải ko thì vẫn đúng e của bác đấy, còn tôi xem ông nguỵ biện thế nào vì là cố tình tráo đưa cùng 1 lúc 1 người 2 giá khác nhau vì sự thật 100% lên xin mời mọi ng kiểm chứng

Chỗ khác mình không biết ai làm ai quản lý. Còn knv mình quản lý chuẩn và chỉn cho bác nhé.
Bác muốn rẻ bác chơi bên khác thôi mình ko cản.

Chỗ khác mình không biết ai làm ai quản lý. Còn knv mình quản lý chuẩn và chỉn cho bác nhé.
Bác muốn rẻ bác chơi bên khác thôi mình ko cản.
thôi tôi chịu rồi, nói thế thua, còn em gì ở thiên hiền đi 400k ông tăng 2 củ nữa tôi lại ko pass bủng gì lên cũng k dám đưa làm bằng chứng đc

Vâng đúng rồi bác bác chén wed khác xem đc ok như knv ko. Bác đây chủ yếu đưa lên hạ bệ hàng thôi.
tôi đéo hiểu hạ bệ cc gì, hàng đi 400k song song cùng lúc, thay mỗi tên web lên 2 củ
đang đi 500k cũng cùng lúc đi 1 củ, hay bên này ae giàu hơn lên phải chịu phi lí, ví dụ e đó thẩm mỹ tăng giá thì ksao
đây cùng 1 lúc mà giá toàn gấp đôi gấp 3 còn gấp cả 5

thôi tôi chịu rồi, nói thế thua, còn em gì ở thiên hiền đi 400k ông tăng 2 củ nữa tôi lại ko pass bủng gì lên cũng k dám đưa làm bằng chứng đc

Như vậy bác thừ nhận bác chưa đi em ấy em ấy. Và không phải tráo hàng rôi nhé.
Mình thì luôn tôn trọng bác tuy nhiên bác nói gì chuẩn có căn cứ. Xét cùng 1 ỷang cùng 1 thời điểm bác ạ.

Như vậy bác thừ nhận bác chưa đi em ấy em ấy. Và không phải tráo hàng rôi nhé.
Mình thì luôn tôn trọng bác tuy nhiên bác nói gì chuẩn có căn cứ. Xét cùng 1 ỷang cùng 1 thời điểm bác ạ.
tôi lậy bố, tôi đang đi dở và nghi tráo thì em nó đòi tiền và phải trả tiền
ông cần tôi chụp thời gian xét kèo thứ 2 ko hả ông thần tráo hàng

tôi đéo hiểu hạ bệ cc gì, hàng đi 400k song song cùng lúc, thay mỗi tên web lên 2 củ
đang đi 500k cũng cùng lúc đi 1 củ, hay bên này ae giàu hơn lên phải chịu phi lí, ví dụ e đó thẩm mỹ tăng giá thì ksao
đây cùng 1 lúc mà giá toàn gấp đôi gấp 3 còn gấp cả 5
Nói thật có những việc bác nói mình còn không hiểu gì. Bác như nội gián wed khác ấy

tôi lậy bố, tôi đang đi dở và nghi tráo thì em nó đòi tiền và phải trả tiền
ông cần tôi chụp thời gian xét kèo thứ 2 ko hả ông th

Có thể em ấy đòi tiền bác. Nhưng mình chắc chắc em ấy không lấy đc tiền từ bác.
Một người như bác ko thể mất tiền trong trường hợp này. Còn bác vẫn bảo đã trả tiền thì mình bồi hoàn toàn bộ cho bác.

ông bị ngáo đồ à hay láo nháo nó quen, tôi đi check thì đâu trả đc, khi bị phát hiện thì hàng của ông và ông đều có thái độ i sì nhau là quát nạt khách

Dõ dàng số bác lấy kynuviet ko hề chửi bác 1 cáu nào nhé. Dạ vâng tuyệt vời.
Còn chỗ khác mình ko biết. Bác đưa hết tn xem bác lấy số đâu

Có thể em ấy đòi tiền bác. Nhưng mình chắc chắc em ấy không lấy đc tiền từ bác.
Một người như bác ko thể mất tiền trong trường hợp này. Còn bác vẫn bảo đã trả tiền thì mình bồi hoàn toàn bộ cho bác.
thưa bố là e nó nói làm tổng đài bị cắt ạ, lên vẫn phải lấy tiền đc chưa? xong tôi nc rất lịch sự, sét kèo sau để khẳng định là e nó đi 500k thì mới cáu

thưa bố là e nó nói làm tổng đài bị cắt ạ, lên vẫn phải lấy tiền đc chưa? xong tôi nc rất lịch sự, sét kèo sau để khẳng định là e nó đi 500k thì mới cáu
Nếu bác đã trả mình bồi hoàn cho bác.
Có gì bác inbox em.
Bác cũng bớt nóng còn đi ngủ cho ngon mai còn lv.

Bên kia chưa chắc do em ấy nhắn.
Dù sao cũng xin lỗi.
Bác có thắc mắc gì a e inbox nói chuyện chuyện.
Khuya rồi ngủ thôi.
mà ông chơi cũng ác đấy, một là do nhận ng làm ko biết 2 là do cố tình
sợ vãi 400 lên 2 củ có thánh mới biết
bên kia số e nó cầm, tôi đi 1 lần lên cứ ngợ ngợ

@MASTERDITT vào xác nhận xem đúng ko
Tôi chưa gặp cả 2 em này nên không xác nhận được.
Nhưng khi đọc hết các trao đổi thì hiểu nôm na là:
Ông gặp em PX đi ở KNV 1 củ , đang địt thì ông ngờ ngợ hỏi em là Thỏ Xinh đi 500K ? Nên là dừng cuộc chơi và em nó đòi tiền đi về.
Sau đó ông sét kèo em có nghệ danh Thỏ xinh ở web khác giá 500k thì em nó lại lên gõ cửa nên khẳng định em nó đi 2 web giá khác nhau.
Theo tôi biết thì hàng đi nhiều giá ở nhiều sub khác nhau là chuyện không lạ. Thường thì phần lớn các em đi giá trên 500K ở KNV thì có người cầm số điều hàng còn thấp hơn là tự cầm số. Do vậy khi ông sét kèo theo số và pass KNV thì em nó không biết số ông mà qua người điều hàng nhắn phòng. Sau đó ông sét kèo pass web khác thì em nó lại lên nên khẳng định là trào hàng? Nói vậy thì không đúng và oan cho lão Bánh @XOONG . Có thể Bánh không biết em hàng làm ở web khác cho bánh khác giá khác thì sao? Tôi check hàng của XOONG ở KNV thì phần lớn đều ngoan ngon dịch vụ tốt.
Tôi tò mò nghệ danh Thỏ Xinh 8898 nên đã GG thì ra ảnh khá giống Phương Xinh 9949. Và ở web khác bài đăng từ 2020 giá 300k. Nhìn cách che mặt, sợi dây chuyền và gương mặt thì thấy giống nhau đến 96,69%. Việc này chắc cụ @XOONG nên thẩm lại chỗ em hàng để tránh ăn gạch oan.

Hình so sánh:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom