• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Report chân thật - QUỲNH THƯ 9836

halohalo 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 1.00 star(s)
Đánh giá ngực 2.00 star(s)
Đánh giá eo 2.00 star(s)
Đánh giá mông 2.00 star(s)
Đánh giá bým 2.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Về HN có việc nên đi check hàng, công nhận nể các bác ngoài này về khoản chi tiền thật.
V1: bơm
V2: bụng mỡ
V3: mông cũng ko săn chắc.
V4: có cà vat
Mặt: già, bánh ghi là sn 2000 mới sợ.

Mình không có nhu cầu tắm chung hay hôn môi, nên cũng ko hỏi về dịch vụ này.
Service:
- BJ: nhẹ nhàng, nhiệt tình nhưng ko lút cán - nói chung ok.
- Tư thế: hợp tác.

Không biết ở HN như thế nào, chứ giá 1.2triệu so với khuôn mặt hay dáng người thì 1.2 triệu là con số quá cao.

Update bài ngày 10/03 nhé:
- Đó là TÔI KHÔNG RÚT RA KHI ĐANG NHẤP RỒI BẢO EM Ý BJ RỒI NHẤP TIẾP NHÉ, thế nào từ vài comment lại thành tôi vừa chịch vừa rút ra là thế nào.
- Em ý đang BJ, tôi có điện thoại để ở bàn, tôi ra nghe, xong vào BJ tiếp rồi ĐEO BAO CHIẾN LUÔN NHÉ.
- Thế nào lướt comment nói tôi đang chịch rồi rút ra là thế éo nào.
- Report của tôi ko có dìm hàng em ý hay chê em ý service ko tốt nhé, hay ko cho chụp hình nhé.
- TÔI CHỐT CÂU CUỐI: VỚI TÔI GIÁ 1.2 TRIỆU SO VỚI FACE (NHAN SẮC) CỦA EM ĐÓ LÀ CAO - CÓ THẾ THÔI.

Screenshot 2023-03-07 at 17.20.00.png

Screenshot 2023-03-07 at 17.12.09.png

Chỉnh sửa lần cuối:
ông bánh này đc mỗi e khả di là đúng mô tả thôi , quỳnh thư gặp trước tết ko ra nổi huhu

tôi đi rồi , bánh khẳng định hàng mới tinh , mình tin người quá mà ,
Tiện đây ae nào đọc đc thì xin rp luôn là e này ghi 2003 mà ko rõ 1993 hay 1983 nữa
ngực xệ có silicon
bym đen như l trâu
được cái thái độ tốt
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 50595

Bạn chấm bết bát quá đấy! Body tôi thấy được, chỉ có mặt hơi mặn mà thôi.
Với bánh này thì:
Sau khi tôi review Hà Phương 8318 thì bánh đó chặn comment của tôi trên bải em nó rồi. ?
Tôi Comment bài em Lưu Ly với nội dung " Hình như là Tiểu Kiều cũ" cũng bị chặn và xóa Comment luôn rồi. Em Tiểu Kiều lên ảnh nhìn lung linh lắm, thực tế lại cứng tuổi. Bù lại thái độ ngoan, chiều.
Nói chung mấy em tôi gặp của Porcher đều ngoan và chiều chuộng chỉ có mặt là không được như ý thôi. Ngay cả Khả Di 1384-1500k thì mặt cũng bình thường, bù lại body nuột nà nguyên bản và ngoan ngoãn kiểu gái nhà lành.

Tôi ghét nhất cái kiểu ghi năm sinh giả này.
Tôi thích gái non tơ, các bánh ghi 2kx xong tôi đi các em toàn khai 96-97, xong quan trọng là mặt nó già ấy, nghĩ mà nó chán, chả lẽ lại thôi không đ* nữa.
Quỳnh Thư thì ai là theo web lâu thì biết là em ấy đã làm từ lâu rồi, riêng tôi khô g đi lại

Tôi ghét nhất cái kiểu ghi năm sinh giả này.
Tôi thích gái non tơ, các bánh ghi 2kx xong tôi đi các em toàn khai 96-97, xong quan trọng là mặt nó già ấy, nghĩ mà nó chán, chả lẽ lại thôi không đ* nữa.
Quỳnh Thư thì ai là theo web lâu thì biết là em ấy đã làm từ lâu rồi, riêng tôi khô g đi lại
non tơ làm gì có e nào bây giờ nhể

Bạn chấm bết bát quá đấy! Body tôi thấy được, chỉ có mặt hơi mặn mà thôi.
Với bánh này thì:
Sau khi tôi review Hà Phương 8318 thì bánh đó chặn comment của tôi trên bải em nó rồi. ?
Tôi Comment bài em Lưu Ly với nội dung " Hình như là Tiểu Kiều cũ" cũng bị chặn và xóa Comment luôn rồi. Em Tiểu Kiều lên ảnh nhìn lung linh lắm, thực tế lại cứng tuổi. Bù lại thái độ ngoan, chiều.
Nói chung mấy em tôi gặp của Porcher đều ngoan và chiều chuộng chỉ có mặt là không được như ý thôi. Ngay cả Khả Di 1384-1500k thì mặt cũng bình thường, bù lại body nuột nà nguyên bản và ngoan ngoãn kiểu gái nhà lành.
chuẩn các e ý đều ngoan nhưng thằng bánh này rất lươn lẹo , như e hà phương ban đầu còn để hình diễn viên chắc định bịp ae checker . ncl lần sau cạch mặt

Thực ra ưu điểm của em này nằm ở service. Còn nhược điểm lại là k còn non tơ nữa. Chứ tổng thể t thấy cũng ok mà

Tôi cũng k có duyên với bánh này ?
Hà phương thấy nhiều cmt khen mà mặt da dẻ bt quá cỡ 1m còn gặp lại :))
Khả Di thì gặp t từ chối khéo để té luôn chứ mặt gãy vl k lên nổi để chén chứ đừng nói là thăng hoa :)))
Quỳnh Thư thì hồi lâu hỏi e qua ks t k vì lười đi với t hay qua đêm ở khu XĐ thế mà e ý tỏ thái độ r block luôn..
DYM mới kia thì nhìn ảnh là biết mặt lại già vl r next luôn k cần thử nữa :))
Bánh ghi năm sinh k chuẩn sao ấy chứ mấy em này cỡ 95-98 chứ lgi đc 2k. Đội này về tầm 700-1m thôi vì đc cái sv tốt kéo lại chứ các chỉ số khác thì chịu đấy ?‍?

e này mà chấm 1d thì đi em trâm anh 1000k thì chắc ông này chửi từ giờ cho đến xuống lỗ mất
gửi tôi link em trâm anh tôi coi xem nào, do em này để giá 1200k tôi mới chấm 1đ thôi.
mà nói thật, tôi đi trong Sài Gòn, mấy em 700-800k trẻ và mặt hơn em này nhiều cả rổ.

Em Khả Di thì tôi găp 2 lần, vú mềm hàng real bóp sướng :)), dc cái em nó cho quay clip, và phối hợp nhiệt tình.
Em Quỳnh Thư này chụp hình còn ko cho :))
Khả di t gặp thấy nc ngoan kiểu non mà mặt thì k ưng nổi :)) bóp vú cái tip 100 cho về r gọi e linh tây chén tạm :))

gửi tôi link em trâm anh tôi coi xem nào, do em này để giá 1200k tôi mới chấm 1đ thôi.
mà nói thật, tôi đi trong Sài Gòn, mấy em 700-800k trẻ và mặt hơn em này nhiều cả rổ.
qua em nó đi bác , bác đang chơi xong nghe đt, xìu lên xìu xuống 2 lần, em nó làm lâu xong thấy thế cũng xin có 500k về, chỉ vì vậy mà bác chấm 1d vì không cho chụp , tôi trả biết bác kiểu gì nữa

Back
Bên trên Bottom