• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Report chân thật - QUỲNH THƯ 9836

qua tôi cũng mới đi em Quỳnh Thư đây, em nó kể có ông cứ chơi gần ra lại bảo a mệt nghỉ tí, xong chén 1 lúc lại nghe đt, xong em nó bảo lâu e không làm nữa xin tiền về
mà ông kia chê 1 d mà vẫn xuất đc ra à
E ko chỉ mới làm 1,2 ngày. Mà là cả 1 quá trình. Có cả diễn đàn biết e như nào chứ ko phải chỉ nghe miệng người khác đâu. E cảm ơn các a đã ủng hộ e và hiểu cho e. Nói giúp e 1 câu công bằng. Cứ gần ra lại tiếc tiền rút chy ra nghe dthoai thì khó lắm các a ạ.

Người khác đi làm như thế nào e ko biết. Riêng bản thân e đi làm bằng cái tâm. Có làm tử tế mới dám nhận công của khách. Các a có thể đến gặp e để kiểm chứng. Còn nếu đòi hỏi quá đáng thì e ko thể đáp ứng mong các a hiểu và thông cảm.

Tôi thấy e Quỳnh Thư khá ok đấy. Hay chuyện hoạt ngôn. Tôi ko khéo mồm nhưng cũng xin dc dăm cái ảnh. Qtrong là mình đàng hoàng là các e ý chả tiếc gì đâu. BJ nút cán luôn đấy

Đính kèm

131.1 KB · Xem: 288
Em Quỳnh Thư và các ông vào comment chắc ko đọc kỹ bài nhỉ.
Tôi nói lại 1 lần nữa: Tôi đánh giá Face 1/5 vì giá 1.2 triệu là ko xứng với Face đó.
Chứ chỗ nào tôi chê em ý service kém hay dịch vụ ko tốt.

Các ông tiền nhiều thì thấy Face đó giá 1.2triêu hay 3-4triệu thì kệ các ông.
Với tôi 1.2triệu thì ko có với Face đó, 1.2triệu mà Face đó thì mấy em Hà Anh, Hà Linh,...chắc phải 5-10 triệu luôn đó chứ.

Bạn chấm bết bát quá đấy! Body tôi thấy được, chỉ có mặt hơi mặn mà thôi.
Với bánh này thì:
Sau khi tôi review Hà Phương 8318 thì bánh đó chặn comment của tôi trên bải em nó rồi. ?
Tôi Comment bài em Lưu Ly với nội dung " Hình như là Tiểu Kiều cũ" cũng bị chặn và xóa Comment luôn rồi. Em Tiểu Kiều lên ảnh nhìn lung linh lắm, thực tế lại cứng tuổi. Bù lại thái độ ngoan, chiều.
Nói chung mấy em tôi gặp của Porcher đều ngoan và chiều chuộng chỉ có mặt là không được như ý thôi. Ngay cả Khả Di 1384-1500k thì mặt cũng bình thường, bù lại body nuột nà nguyên bản và ngoan ngoãn kiểu gái nhà lành.
Qua ngồi lướt chứ ko coi các comment của bác.
Bánh đéo gì mà tôi đi em Khả Di 2 lần, mà còn bảo tôi đi có 1 lần rồi còn nói sợ ko dám đi nữa, và nói tôi doạ em Khả Di nếu ko cho quay film chụp ảnh là tôi viết bài dìm.
Lần đầu thấy có trường hợp khách doạ được các em hàng :))=))

account tạo ngày 26/01, ngày 05/02 đi check, viết bài dìm chắc nick cũng bay màu luôn rồi :))=))
ông bánh này giống hệt 1 ông bánh trước tôi đi bên ckv hay gaito hồi trước, tôi đi ông bánh đó cũng tầm hơn chục em, em nào cũng đánh giá 5 sao, xong có 1 em tôi đánh giá ko tốt, thế là bị vào nói này nọ,...

Screenshot 2023-03-08 at 16.52.21.png

Screenshot 2023-03-08 at 16.52.33.png

nói thế là đc rồi bác ak , bánh làm ăn lươn khươn tôi cạch mặt , còn bác nào chấp nhận được thì cứ chén thôi vì các e ý e nào thái độ cũng tốt cả , chỉ có ông bánh mô tả láo rồi đi xoá và chặn cmt người khác là nhanh

E ko chỉ mới làm 1,2 ngày. Mà là cả 1 quá trình. Có cả diễn đàn biết e như nào chứ ko phải chỉ nghe miệng người khác đâu. E cảm ơn các a đã ủng hộ e và hiểu cho e. Nói giúp e 1 câu công bằng. Cứ gần ra lại tiếc tiền rút chy ra nghe dthoai thì khó lắm các a ạ.
ông đó bảo diễn đàn có cấm nghe đthoai đâu, chơi 1 lúc ra nghe điện thoại là bình thường mà

ông đó bảo diễn đàn có cấm nghe đthoai đâu, chơi 1 lúc ra nghe điện thoại là bình thường mà
Chính xác thì em ý đang BJ, tôi có điện thoại để trên bàn, nên tôi ra nghe, xong ra giừong BJ tiếp, rồi đeo bao chiến luôn.
Chứ ko có chuyện vừa chich rồi rút ra nghe, rồi chịch tiếp, ai mà rảnh thế :))=))

Mà tôi nhìn mãi có chỗ nào đánh giá tổng thể 1 sao hay 5 sao đâu nhỉ, toàn đánh giá theo từng mục, và tôi chấm em ý 1/5 ở face vì giá 1.2tr ko xứng.
Xong ông bánh và em ý vào lại quay ra bảo tôi do nghe điên thoai,...:))=))
Éo hiểu để làm gì, trong khi chắc chắn em ý ko phải sn 2000 như bài ghi, và với tôi 1.2triệu với face của em ý là ko đúng. Có thế thôi :))

CHỐT CÂU CUỐI:
CHẢ LẼ BÂY GIỜ TÔI ĐI VIẾT REPORT ĐI ĐÁNH GIÁ FACE, V1, V2, V3, V4 LẠI PHẢI THEO Ý BÁNH VÀ CÁC EM HÀNG NỮA AH. THẾ THÌ REPORT ĐỂ LÀM GÌ :))=))

vừa chơi xong gần xong lại đi nghe điện thoại là sai rồi , còn lên dìm làm gì nữa, hèn
ông đọc hiểu có vấn đề à, tôi chơi xong bao giờ.
em ý đang BJ, tôi có điện thoại tôi ra nghe.
chứ chỗ nào bảo tôi đang chơi rồi rút ra nghe điện thoại.
lại nick clone vào à.

mà tôi nói con mẹ lại nhé, TÔI ĐÉO DÌM HÀNG EM Ý VỀ SERVICE NHÉ, VỚI TÔI FACE CỦA EM Ý (NHAN SẮC) VỚI GIÁ 1.2 TRIỆU LÀ QUÁ CAO, NÊN FACE TÔI ĐỂ 1/5 NHÉ.

mấy nick clone éo phải vào pha loãng, càng vào nhiều thì bài viết này éo trôi mà vẫn cứ lên đầu thôi.

đọc nghe mà thấy tức cho em hàng , chơi gái sợ bị ra lấy cớ nghe điện thoại hết lần này đến lần khác, e hàng vẫn vui vẻ nhiệt tình, phải con khác nó chửi cho mục mả rồi, xong chim chắc tiếc tiền về dìm, đàn ông gì mà nhục vcl, nhục hơn cả con chó ( xin lỗi vì đã xúc phạm chó )

đọc nghe mà thấy tức cho em hàng , chơi gái sợ bị ra lấy cớ nghe điện thoại hết lần này đến lần khác, e hàng vẫn vui vẻ nhiệt tình, phải con khác nó chửi cho mục mả rồi, xong chim chắc tiếc tiền về dìm, đàn ông gì mà nhục vcl, nhục hơn cả con chó ( xin lỗi vì đã xúc phạm chó )
thôi mấy nick clone có nick nào thì vào hết mẹ đi, ngày nào cũng vào comment đi để cho bài luôn trên đầu trang luôn :))

Càng nhiều comment bài càng nổi, e ý càng đông khách. Ai đi vẫn đi. Ai ko đi vẫn ko đi. Đàn ông đi chơi cứ thoáng thoáng ra thì ai chả quý chả chiều. Đây đi chơi chưa e nào ko vui vẻ. Tèm nhèm 5 xu 1 hào thì nhận lại cũng chỉ vậy thôi.

thôi mấy nick clone có nick nào thì vào hết mẹ đi, ngày nào cũng vào comment đi để cho bài luôn trên đầu trang luôn :))
tôi còn đang nghi ông là clone của ai cơ, làm gì có chuyện khách khứa đi kiểu dở trò như thế, kiểu cố tình xem có gì để bắt lỗi
chứ e hàng đi hàng trăm ông có vấn đề gì đâu, ai mà không đúng ý ông dìm thì là clone hết :D

Tôi chỉ ghét vụ năm sinh không trung thực thôi, tính tôi nó thế, chứ em ấy cũng được mà.
KNV là đã dịch vụ tốt lắm rồi, thôi thì cao hơn 10-20% cũng không quá.
Tôi đi các em toàn bo thêm 500k-1 củ cho tròn ấy, động viên các em là chính.
Chứ cái kiểu nhấp xong sắp phụt lại rút ra nghỉ để dc lâu thì tôi cũng chịu ???

E này làm bao lâu rồi bác? E định đi mà nghe bác rén quá
Em ấy ổn. Tôi thì chỉ là thích gái non, nhưng bị dính năm sinh ấy, nó không được như tưởng tượng nên ghét thôi.
Ví dụ lấy 1 em không làm nữa cho đỡ ảnh hưởng nè, đi em Trâm Anh 1000k chẳng hạn, bánh ghi 2k1 nhưng em ấy sn 97. Tôi thấy non nên xách dái đi, nhưng gặp không được như mong đợi nên có tụt hứng thôi, dù rằng sv của em ấy cũng rất tốt, và thực sự thì em ấy cũng rất ngoan, tình cảnh cũng thương nên tôi bo thêm luôn 1 củ nữa

Em ấy ổn. Tôi thì chỉ là thích gái non, nhưng bị dính năm sinh ấy, nó không được như tưởng tượng nên ghét thôi.
Ví dụ lấy 1 em không làm nữa cho đỡ ảnh hưởng nè, đi em Trâm Anh 1000k chẳng hạn, bánh ghi 2k1 nhưng em ấy sn 97. Tôi thấy non nên xách dái đi, nhưng gặp không được như mong đợi nên có tụt hứng thôi, dù rằng sv của em ấy cũng rất tốt, và thực sự thì em ấy cũng rất ngoan, tình cảnh cũng thương nên tôi bo thêm luôn 1 củ nữa
Ông cũng giống tôi các ẻm sv tốt thì vẫn địt ngon lành còn bo thêm nếu thăng hoa. Mà vụ năm sinh là phải chuẩn vì đội 95-98 k còn non nữa r kiểu nc cũng khác bọn trẻ gen z :)))

Back
Bên trên Bottom