• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Report chân thật - QUỲNH THƯ 9836

Tôi ghét nhất cái kiểu ghi năm sinh giả này.
Tôi thích gái non tơ, các bánh ghi 2kx xong tôi đi các em toàn khai 96-97, xong quan trọng là mặt nó già ấy, nghĩ mà nó chán, chả lẽ lại thôi không đ* nữa.
Quỳnh Thư thì ai là theo web lâu thì biết là em ấy đã làm từ lâu rồi, riêng tôi khô g đi lại
E này làm bao lâu rồi bác? E định đi mà nghe bác rén quá

chấm điểm kiểu thù hằn chứ 1d mặt xấu lắm, bàu cũng lên lâu rồi, 1d thì nhiều ông chửi lắm
hoặc ông khứa có vấn đề gì

Bạn chấm bết bát quá đấy! Body tôi thấy được, chỉ có mặt hơi mặn mà thôi.
Với bánh này thì:
Sau khi tôi review Hà Phương 8318 thì bánh đó chặn comment của tôi trên bải em nó rồi. ?
Tôi Comment bài em Lưu Ly với nội dung " Hình như là Tiểu Kiều cũ" cũng bị chặn và xóa Comment luôn rồi. Em Tiểu Kiều lên ảnh nhìn lung linh lắm, thực tế lại cứng tuổi. Bù lại thái độ ngoan, chiều.
Nói chung mấy em tôi gặp của Porcher đều ngoan và chiều chuộng chỉ có mặt là không được như ý thôi. Ngay cả Khả Di 1384-1500k thì mặt cũng bình thường, bù lại body nuột nà nguyên bản và ngoan ngoãn kiểu gái nhà lành.
Đề nghị bác comment đúng tên bánh, ko ảnh hưởng đến tôi ?

tôi thấy em nó còn rẻ ý, người thơm tho mịn màng lại còn chiều khách, còn tuổi tác thì có cưới làm vk đâu mà chọn tuổi, nhìn chơi đc là chơi thôi

hôm tết đi con mymy 1500k bên ckv ở ksan zedd đỗ quang, đm nó , già gầy như con nghiện, địt 5 phút nó bảo lâu quay ra đòi tiền xong cãi nhau, phải nhắc lại là địt 5 phút nó kêu gần tiếng, chán đéo buồn nói
xong quay lại chén e quỳnh thư thấy ngon đúng gấp 1 vạn lần

Đính kèm

50.5 KB · Xem: 213
củ quả cũng làm gì có em nào trẻ mấy đâu, em nào trẻ thì công nghiệp
em nó mà trẻ mà chiều khách thế này thì 3-4 củ còn được tiền nó mất giá chứ có được như thời 2010-2011 đâu mà mấy trăm

qua em nó đi bác , bác đang chơi xong nghe đt, xìu lên xìu xuống 2 lần, em nó làm lâu xong thấy thế cũng xin có 500k về, chỉ vì vậy mà bác chấm 1d vì không cho chụp , tôi trả biết bác kiểu gì nữa
Thôi bác bảo em nó bớt chém lại đi.
Tôi nói lại tôi chấm em nó face 1đ ko phải vì ko cho chụp, mà vì face em nó ko xứng với giá 1.2 triệu.
Còn cái mẹ gì mà làm lâu xin có 500k, tôi vẫn doggy vẫn xuất ra và trả 1.2 triệu đầy đủ.
Còn xìu lên xìu xuống 2 lần cái gì, đang BJ, có điên thoại gấp tôi ra bàn lấy đt nghe, xong em nó BJ lại rồi chén luôn.
Còn em nó ra luật khách vào ko nghe điên thoại thì bác update luôn trên bài đi.

qua tôi cũng mới đi em Quỳnh Thư đây, em nó kể có ông cứ chơi gần ra lại bảo a mệt nghỉ tí, xong chén 1 lúc lại nghe đt, xong em nó bảo lâu e không làm nữa xin tiền về
mà ông kia chê 1 d mà vẫn xuất đc ra à

Tôi đi 2 lần thì tôi kêu 2 lần, chứ cần gì bằng chứng, chả lẽ lần nào đi lại tôi cũng viết report à.
ông gặp Khả Di có 1 lần thôi vì em ấy không gặp ông nữa
ông đi chơi kiểu vừa chịch vừa nghỉ sợ phụt ra tiếc tiền, đang chơi lại dừng bảo anh chụp ảnh vs quay phim tí, không cho quay là về dìm, em hàng chán và sợ sau cũng không tiếp nữa, còn không phải đi chơi cứ kiểu ấy, cảm thấy tiếc tiền quá thì về quay tay
còn em Quỳnh Thư có phải mới làm đâu, làm cũng 1 thời gian, nếu chấm 1-2 điểm thì tồn tại làm sao được đến bây giờ, hay là em ấy đăng bài làm cho vui sao

qua tôi cũng mới đi em Quỳnh Thư đây, em nó kể có ông cứ chơi gần ra lại bảo a mệt nghỉ tí, xong chén 1 lúc lại nghe đt, xong em nó bảo lâu e không làm nữa xin tiền về
mà ông kia chê 1 d mà vẫn xuất đc ra
Vãi lol mấy em này có bánh nhiều nick clone vào report ảo và comment ảo để bênh nhỉ.
Nhưng tôi đéo quan tâm đâu, tiêu đề tôi ghi "Report chân thật" nên cho vào comment ảo nhé, ai chơi bên kynu hay gaito cách đây 8-9 năm chắc ko lạ, nên cho bánh đưa nick ảo vào bênh.

Vãi lol mấy em này có bánh nhiều nick clone vào report ảo và comment ảo để bênh nhỉ.
Nhưng tôi đéo quan tâm đâu, tiêu đề tôi ghi "Report chân thật" nên cho vào comment ảo nhé, ai chơi bên kynu hay gaito cách đây 8-9 năm chắc ko lạ, nên cho bánh đưa nick ảo vào bênh.
tôi hỏi ông sao đi chơi cứ chơi đc 1 lúc lại nghỉ, xong bảo chụp ảnh quay tý, xong lại 1 lúc bảo a nghe đt tý, có em hàng nào phục vụ kiểu như thế được không??? đây em nó vẫn vui vẻ chiều ông xong còn về dìm, dìn cái cc à

ông gặp Khả Di có 1 lần thôi vì em ấy không gặp ông nữa
ông đi chơi kiểu vừa chịch vừa nghỉ sợ phụt ra tiếc tiền, đang chơi lại dừng bảo anh chụp ảnh vs quay phim tí, không cho quay là về dìm, em hàng chán và sợ sau cũng không tiếp nữa, còn không phải đi chơi cứ kiểu ấy, cảm thấy tiếc tiền quá thì về quay tay
còn em Quỳnh Thư có phải mới làm đâu, làm cũng 1 thời gian, nếu chấm 1-2 điểm thì tồn tại làm sao được đến bây giờ, hay là em ấy đăng bài làm cho vui sao
Thôi, cứ thoải mái bênh đi, tôi nói lai 1 lần nữa em Quỳnh Thư là face đó ko có giá 1.2triệu.

Còn tôi đi em Khả Di 2 lần thì tôi nói 2 lần, và nói "không cho quay là về dìm, em hàng chán và sợ sau cũng không tiếp nữa", thì ông bớt chém lại, nếu ông coi bài của tôi và thời gian tôi tạo nick trên đây thì đều là mới, lúc đó em ý hot sẵn rồi, thì có đéo gì mà dìm được.

tôi hỏi ông sao đi chơi cứ chơi đc 1 lúc lại nghỉ, xong bảo chụp ảnh quay tý, xong lại 1 lúc bảo a nghe đt tý, có em hàng nào phục vụ kiểu như thế được không??? đây em nó vẫn vui vẻ chiều ông xong còn về dìm, dìn cái cc à
Dm ông bị sao thế, tôi comment trả lời ông @DTC1999 vụ em Quỳnh Thư.

Ông comment lai hỏi tôi em Khả Di là sao, định làm loãng report à, dẹp nhé.
Tôi nói lai 1 lần nữa là tôi chơi em QUỳnh Thư, đéo phải chơi dc 1 lúc là nghỉ nhé, và cũng éo hỏi xin quay film nhé, còn ngay lúc đầu vào BJ, tôi hỏi chup ảnh, em ý nói ko xong tôi cũng đéo hỏi lai lần 2, chứ đéo có chuyện "đi chơi cứ chơi đc 1 lúc lại nghỉ, xong bảo chụp ảnh quay tý, xong lại 1 lúc bảo a nghe đt tý" nhé.

Dm ông bị sao thế, tôi comment trả lời ông @DTC1999 vụ em Quỳnh Thư.
Ông comment lai hỏi tôi em Khả Di là sao, định làm loãng report à, dẹp nhé.
dẹp cc, tôi làm cho ra ngô ra khoai, xem ông nói gì , chứ không có kiểu đi chơi như vậy, đã nhịn không thèm nói gì lại lên đây làm càn
gộp luôn cả 2 vụ vào 1

dẹp cc, tôi làm cho ra ngô ra khoai, xem ông nói gì , chứ không có kiểu đi chơi như vậy, đã nhịn không thèm nói gì lại lên đây làm càn
gộp luôn cả 2 vụ vào 1
Thôi ông đéo phải chơi trò đó để admin ban nick tôi nhé :))=))

Screenshot 2023-03-08 at 11.33.26.png

Riêng cái em ý xin 500k là đéo có rồi nhé, và tôi vẫn xuất ra và trả 1.2 triêu nhé, chứ lấy đâu ra xin 500k đi về.

Thôi ông đéo phải chơi trò đó để admin ban nick tôi nhé :))=))

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 50659
Riêng cái em ý xin 500k là đéo có rồi nhé, và tôi vẫn xuất ra và trả 1.2 triêu nhé, chứ lấy đâu ra xin 500k đi về.
Anh ơi sự thật như nào mong a nói cho chuẩn chỉ a nhé. 2 lần a nghe dthoai xong chym a xìu ko lên dc nữa. Đi làm phục vụ nhận đồng tiền xứng đáng chứ ko phải là phải hầu hạ a ạ.

Back
Bên trên Bottom