• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Yến Tato ms 6685 tráo hàng với Mymy 2098

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Valentino13 

Ngắm Đào
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 2.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Hôm nay web sập nên mãi 13h00 mới vào đc để hẹn em Yến Tato. Đến nơi lấy phòng thì 10ph sau có ng gõ cửa, mở cửa thì là một em ko xinh như trong ảnh của em Yến Tato, răng khểnh nên tôi hơi ngờ ngờ. Em vào phòng là tắt đèn luôn, chỉ để đèn nhà vệ sinh. Lúc em cởi đồ thấy hình xăm kín lưng, trên chân cũng có hình xăm con chim hay phượng màu đỏ, trước ngực cũng xăm dòng chữ gì đó. Về ngoại hình thì vú thật to chà bá, hơi xệ đúng như em Mymy, mặt ko xinh, dịch vụ cũng hời hợt lắm, ko hôn môi, ko hôn vú (em đưa lý do là buồn), ko vét. Bảo lên cưỡi ngựa cũng ko, miệng cũng hôi.
Với cá nhân tôi thấy em Mymy này chỉ nên đi giá 700-800k, ko bằng các em 1000k đâu mà để giá 1500k.
Lúc hành sự tôi chỉ băn khoăn vì mặt, dáng em này thấy hơi quen nhưng ko nhớ ra. Đến lúc xong việc đi về mới nhớ ra em Mymy, nhưng web đang ko vào đc để ktra lại, nên đành chờ đến tối mới vào đc để report.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tội bác, e comment chê bên bài cũng bị xóa.
Trước gặp Mymy sặc mùi thuốc, xong còn đòi lấy tiền trc :)))))
Nếu thế bác phải viết review chứ comment làm gì, comment chê vào bài bài đăng là bánh nó có quyền xoá mà. Viết review để các ae đi sau còn tránh gặp, đỡ mua bực.

chuẩn rồi bác em đi chơi vào cái ks này vào cái tắt hết đèn còn mỗi cái đèn nhà vệ sinh https://kynuviet.plus/threads/cam-tu-ms-8817.799/page-5 đi chơi em này gặp 1 em xăm ở trên ng khá thất vọng,cmt nói sự thật thì bị xóa lười đăng bài tố.

tốt nhất ko nên theo bánh nào cứ xem trên bài check mà ngon thì đi thôi xui thì rút kinh nghiệm lần sau né ra thôi. Chứ h bánh lên hàng chứ chắc j bánh đã đụ thử mà kiểm định. H chơi gái như đánh lô đỏ thì ăn em ngon mà xui thì mất tiền mua bực.

Tôi vừa dính quả như bác chủ thớt đây.
Ông MD đợt này ko thấy rì viu hàng, mấy lần tranh đi trước ông ấy toàn dính hàng lởm, nản ko đỡ được.
Mà mấy em quen thì ko đi được nhiều lần, vì chán.

Sau khi bị phát này khéo tôi bỏ đi web chuyển qua chăn rau hoặc nuôi SSBB thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi vừa dính quả như bác chủ thớt đây.
Ông MD đợt này ko thấy rì viu hàng, mấy lần tranh đi trước ông ấy toàn dính hàng lởm, nản ko đỡ được.
Mà mấy em quen thì ko đi được nhiều lần, vì chán.
Đợt này bận vãi cả đái. Có 1 mớ các em đã check rồi mà không có thời gian ngồi editor video mà review :ROFLMAO:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom