• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Yến Tato ms 6685 tráo hàng với Mymy 2098

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói chung là bánh trái cũng vì tiền, cũng chẳng kiểm soát đc phò đâu. Đi em nào thấy ngon thì đi thôi, em nào lởm thì đi 1 lần rồi ko có lần 2, về review cho anh em.
Nhưng cái loại tráo hàng mà thằng bánh còn cãi thì thằng bánh và con phò đéo làm ăn lâu dài đc. Nick Tứ Nương thì vẫn là của thằng Cửu chứ đéo ai. Hàng của thằng này toàn các em cũ, dịch vụ thì lởm nhưng nâng giá vkl, trên bài thì ghi đầy đủ nhưng các em có nhận làm đéo đâu.
Còn bác @MASTERDITT thì tôi luôn tin bác ấy là checker chứ ko phải quân xanh quân đỏ của bọn bánh. Vì bác ý check nhiều phân khúc, có khen có chê và có ảnh, video thực tế.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Valentino13 đúng là nhiều khi bánh không kiểm soát được hàng đâu. Vì ở KNV khá nhiều em tự cầm sim tự đi chỉ nộp tiền đăng bài hàng tháng. Các em đôi khi biết nhau chơi cùng nhau ở cùng nhau đi thay cho nhau. Tôi gặp không ít nhưng không phải ôm quả đắng nên cũng không vấn đề gì nên không làm to chuyện.

@Valentino13 đúng là nhiều khi bánh không kiểm soát được hàng đâu. Vì ở KNV khá nhiều em tự cầm sim tự đi chỉ nộp tiền đăng bài hàng tháng. Các em đôi khi biết nhau chơi cùng nhau ở cùng nhau đi thay cho nhau. Tôi gặp không ít nhưng không phải ôm quả đắng nên cũng không vấn đề gì nên không làm to chuyện.
Đúng rồi, bánh cũng chỉ là người nhận làm quảng cáo và thu tiền thôi, chứ cũng không lộ diện. Vụ các em làm cùng, chơi cùng nhau và đi hộ lúc bận, lúc mệt tôi cũng gặp nhưng vẫn ok nên không nói, tính tôi hay thương cảm, ai cũng phải kiếm miếng cơm.
Nhưng hôm nay thì ...........

Nhiều em lên phòng vẫn bảo em đi thay bạn này bạn kia thì mình thấy ok thì mình đi, ko thì thôi cũng ko sao cả. Nhưng trường hợp này thì cứ im im, chúng nó nghĩ các ae ngu với bị mù hay sao. Tôi đăng bài tố cáo cũ (web sửa lại bị xoá) còn vào cãi. Sai thì nhận sai rồi sửa.

1500k vẫn 1500k thì có gì đâu, mấy ông đi em nào đi giá song song 500k -1000k hay 400k - 2000k chưa

thôi đi anh công an dởm, e đã nhịn a nhiều rồi, ở đấy mà phốt vs làm trò, tưởng sim tam hoa khách xịn, ai dè vẫn dính quả ăn quỵt

Đúng ra bài này của yến tato thì em ý phải lên tiếng chứ ko phải em mymy mà em mymy vào phản ứng thế kia khác j nhận tráo hàng tôi là tôi cũng bắt đầu nghi ngờ .

Có lẽ Yến Tato chỉ là nghệ danh mới của em ấy thôi. Em ấy xăm kín lưng mà. Nên em ấy vào bảo vệ cũng đúng thôi 😅.
Đúng ra bài này của yến tato thì em ý phải lên tiếng chứ ko phải em mymy mà em mymy vào phản ứng thế kia khác j nhận tráo hàng tôi là tôi cũng bắt đầu nghi ngờ .

thôi đi anh công an dởm, e đã nhịn a nhiều rồi, ở đấy mà phốt vs làm trò, tưởng sim tam hoa khách xịn, ai dè vẫn dính quả ăn quỵtBạn phải đăng nhập để xem file này: 54727
Đây ko phải số của anh em nhé. Em muốn tố ng có số này thì ra chỗ khác, ko mọi ng lại hiểu lầm anh là số này. Nhắc em lần cuối trước khi anh bất lịch sự. Nếu em vẫn cố tình anh sẵn sàng hẹn em đến nhà nghỉ và táng vỡ mõm cả em và thằng bánh đó. Sau đó là 1 cái đơn tố cáo ra chính quyền, hết đường làm ăn đấy.

Bài về Yến Tato mà My My xông vào tranh cãi Vậy 99% Yến Tato chính là My My rồi. Ế quá đây mà. Ai thích đi em nó giá = 1/3 thì IB nhé! Ha ha.
Cửu ơi là Cửu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom