• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Yến Tato ms 6685 tráo hàng với Mymy 2098

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à mình quen mấy em hàng, mấy em bảo nó hay vòi vĩnh , xong các em nó tức hay sao ý, mà trên này chém ác, thay trời hành đạo tí
lúc trước cmt giả ngu đánh lạc hướng thôi
thôi tôi xin ông hãy để cho ông Mas con đường sống, tuy rằng nhiều khi đọc coment ông hay chửi ai trái ý thật, dẫu sao có bác ý thì mọi người còn có ýt tư liệu mà đọc chứ

Mymy 2098 bên Ckv tên Phương Nga đi 600k. Tôi nhìn ảnh là tôi cũng ngờ ngờ nên thấy vài ae khen Mymy nhưng tôi ko bao giờ đi. Thấy có em mới Yến Tato mới đi thử, ai dè gặp đúng con hàng lởm.

Đính kèm

70.8 KB · Xem: 187
mình nhân từ mà, bảo ông đó xin lỗi toàn bộ anh em đã từng xúc phạm là được, thế sẽ bỏ qua liền

anh em mỗi ng nhường nhịn nhau tí thì mọi chuyện nó phải êm đẹp không? cứ xét nét câu nói làm gì

Thằng Snoop Dog nhớ nhé, tao chụp màn hình rồi! Tao cũng muốn check gái 10 năm không mất tiền. Tao hỏi các em hàng mà không phải thì mày chạy đằng trời.
Tất cả những ai comment ở topic này cùng chụp màn hình lại nhé!
Mày tiền không có mà đi chơi gái ở đấy mà nổ.
Diễn đàn này náo loạn vì spam nhân trần của mày đấy. Mày xứng đang bay màu lắm !

Thằng Snoop Dog nhớ nhé, tao chụp màn hình rồi! Tao cũng muốn check gái 10 năm không mất tiền. Tao hỏi các em hàng mà không phải thì mày chạy đằng trời.
Tất cả những ai comment ở topic này cùng chụp màn hình lại nhé!
Mày tiền không có mà đi chơi gái ở đấy mà nổ.
Diễn đàn này náo loạn vì spam nhân trần của mày đấy. Mày xứng đang bay màu lắm !
mày hỏi mày trả lời thì sao đúng được, phải tao hỏi nó mới ra phán quyết công bằng

@Cổ Thiên Lạc bạn không phải lo cho tôi. Tôi có chết được đâu mà lo, tôi còn phải chờ thằng Snoop dog quỳ lại người ta xin lỗi nữa mà. Nó làm gì có gì để người khác phải sợ?
Vào đây chơi, nghe thằng Snoop dog đó thì các ông cũng nên xem lại " hệ điều hành" đang chạy trong đầu mình nhé! thánh nổ, thánh bịp vậy mà cũng bị dắt mũi cho được. Tôi nói các ông đừng tự ái nhé!

t thừa tiền ý thằng ngu, ai như mày, ăn bẩn mấy đồng riview để lùa gà, kiểu dạng nuôi cò xong đâm mù mắt kêu để bẫy các con xung quanh ấy
@Chánh Thanh Tra ông làm việc mấy trường hợp chụp mũ này giúp tôi nhé. Chúng nó bầy đàn xâu xé , tôi đá vào mõm chúng nó mỏi chân quá!!
@AdminKNV Nếu các bạn còn để những thành phần phá thối diễn đàn thế này thì sớm muộn cũng bị lũng đoạn. Chúng nó ngang nhiên chụp mũ checker đàng hoàng như tôi mà các bạn nên xem xét tư cách thành viên của bọn chúng. Nếu để chúng nó lộng hành chụp mũ vậy thì khác nào chúng nói cũng bảo các bạn 1 ruộc với tôi à? Việc này đã 1 lần nói rồi, nhưng gần đây chúng nó lại khuấy trở lại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom