• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

Giãi bày a e hơi dài tý vì dme sau hôm ấy ngoài trời xong về cảm, ốm. Ko biết do bia rồi đi lang thang đường lạnh hay do gì, nằm bẹp mấy hôm.
Chưa hồi lại được. Hại sức thật.

Nãy trợ lý qua nấu cho tô mì mà chim cò ko lên nổi, e lại còn đang xin nghỉ phép nghỉ mấy hôm đi du lịch với gdinh nữa chứ.
Quên mẹ nó đi, đi mà bị thằng ng yêu đục à.
Ở đó, đợi anh khoẻ. Hehe

Đây là bài review của em Bảo Anh mà cứ vài viết lung tung này có mất lịch sự ko các ông nhỉ?
Có quả ảnh của em gái mà đéo biết gửi lên nhóm nào. Chắc làm quả topic tường thuật mỗi ngày quá. Hehe

Đây là bài review của em Bảo Anh mà cứ vài viết lung tung này có mất lịch sự ko các ông nhỉ?
Có quả ảnh của em gái mà đéo biết gửi lên nhóm nào. Chắc làm quả topic tường thuật mỗi ngày quá. Hehe
Vào box " nhật ký đời checkerviet" hoặc " tử cấm thành" cũng đc

Rồi làm sao nữa? ???
Địt chưa????
Từ hôm ở ghế đá a e hay ntin, thỉnh thoảng còn buông câu giận dỗi.
Tối về là cứ 1 bên nhắn trợ lý, 1 bên nhắc em HK beer.
Khổ. Chỉ sợ nhắn nhầm thì cháy nhà 2 đầu.

Qua có 2 vé Black Pink mà băn khoăn k biết rủ trợ lý hay em beer.
Ntin em beer nói xin nghỉ em k chịu nhưng nói đi xem Black Pink phát là em hào hứng ngay.
Trời mưa như trút nước, dme mình đéo máu những nơi đông đúc này...
Nhưng phải nói 4 con Hàn Quốc nó điệu và khả năng thể hiện hình thái thì gái VN mình ko bao giờ ăn đc. Kể cả showbiz.

Đứng sau em mà dme chim cò cửng hết cả lên, cứ ấn vào mông em ý. Phần vì em ấy, phần nữa vì 4 con em Hàn, nó xinh mà khả năng thể hiện trc máy quay thì chấm hết. Dme nghĩ nó sướng.

Em cứ 1 tay giơ lên hát theo bọn Hàn. 1 tay em đặt sau mông để tránh mình dí dái quá sát.
Lúc đó mình cửng hết cỡ rồi, chỉ ko bỏ ra khỏi quần thôi. Dme cửng mà bị giam, đau kinh khủng...
Tay mình ko quên luồn vào váy xoa bướm em. Em cứ hát vô tư theo nhạc, mắt thỉnh thoảng đảo xem ai nhìn mình đang bị sờ bướm ko.

Ntin em beer nói xin nghỉ em k chịu nhưng nói đi xem Black Pink phát là em hào hứng ngay.
Nhưng phải nói 4 con Hàn Quốc nó điệu và khả năng thể hiện hình thái thì gái VN mình ko bao giờ ăn đc. Kể cả showbiz.

Đứng sau em mà dme chim cò cửng hết cả lên, cứ ấn vào mông em ý. Phần vì em ấy, phần nữa vì 4 con em Hàn, nó xinh mà khả năng thể hiện trc máy quay thì chấm hết. Dme nghĩ nó sướng.

Em cứ 1 tay giơ lên hát theo bọn Hàn. 1 tay em đặt sau mông để tránh mình dí dái quá sát.
Lúc đó mình cửng hết cỡ rồi, chỉ ko bỏ ra khỏi quần thôi. Dme cửng mà bị giam, đau kinh khủng...
Tay mình ko quên luồn vào váy xoa bướm em. Em cứ hát vô tư theo nhạc, mắt thỉnh thoảng đảo xem ai nhìn mình đang bị sờ bướm ko.
Dài dòng văn tự mãi k địt

ròi có địt ko thê bác , chứ thấy bài nào cũng u sầu thế

Phò thôi mà các ông cứ làm như hoa hậu thế
Đổi nick liên tục nhưng Tùng sùi Hải Dương thì có chết khô vẫn nhận ra. :ROFLMAO:

Sáng hôm qua gặp em HK beer, đưa ra Vin Phạm Ngọc Thạch mua nước hoa ở đó 8h sáng chưa thấy bán hàng.
2 đứa lóc cóc xuống Highland nói phét.

E hỏi anh ăn bánh kem ko? 2 3 câu mình ko trả lời vì lúc đó đang dán mắt vào cai dthoai tìm ksan để tý đưa em đi...hehe.
E nhìn sang dthoai mình hỏi a xem gì chăm chú thế? Vừa nói em vừa liếc sang rồi lườm tôi 1 cái.

Em nói: "A ko ăn bánh đâu, anh ăn tươi nuốt sống em"
Tôi bỏ dthoai ra, tay sờ xuống đùi em. E mặc váy rất đẹp, da dưỡng rất kỹ. Chim cò cửng lên chỉ mong mua xong nc hoa là phắn...

Em hỏi tôi: "Sao a mua nước hoa tặng em?"
Tôi nói: "A tặng em để đi chơi với anh em xịt chai a tặng. Còn với người yêu e thì em đi chơi với người ta... 2 chai, 1 chai ngày. 1 chai tối. Còn chai khi ngủ qua đêm thì để anh tìm chai nữa" hehe

E bảo ko có người yêu... Hehe.
"Ai yêu anh chắc phải đặc biệt lắm"
"Đặc biệt như em thôi hay như nào?" - Tôi lườm
"Ko. Anh khoẻ lắm. Hiếm!"

....
Xong nước hoa 2 a e phi thẳng vào 17 Hồ Đắc Di.
Đóng cửa phòng cái, hôn em ngấu nghiến, 2 đứa còn ko kịp cởi quần,
E nói :"Anh ơi còn nhiều tgian mà anh" Á Á
Anh bảo thử mùi nước hoa đã mà Á Á

Lỗi tại em, tại em quá đẹp.

Chiều nay hẹn đưa em đi làm quán Bia. E nhắn "Mấy nay em tới ngày nhậy cảm, xuất vào trong vậy sợ dính mất"
Ôi dme, sao em giờ mới nói. Mà em đéo uống thuốc à...
Cụt hứng chiều k muốn đón em nữa

mày ngu vkl, th militao kia đéo phải tao nhé, ngu cũng nên suy nghĩ , bố mày chưa làm gì mày đâu mà sửng cổ lên như thế, thảo nào nhìn như thằng xe ôm
Tùng sùi Hải Dương! Mày ở nick nào thì cũng lòi đuôi ra thôi ! Rẻ rách thì luôn bốc mùi dễ nhận ra lắm!
Mày ngu lắm khi bị bọn nó dắt mũi 🤣

Tùng sùi Hải Dương! Mày ở nick nào thì cũng lòi đuôi ra thôi ! Rẻ rách thì luôn bốc mùi dễ nhận ra lắm!
Mày ngu lắm khi bị bọn nó dắt mũi 🤣
Nick kia là đéo phải của tao thì bố mẹ nhà mày đâm đầu vào cứt trâu mà chết . Ok . Bố th ngu não lợn. Đéo hiểu dắt mũi gì, ngu lại tưởng mình thông minh :)

Back
Bên trên Bottom