• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

Vợ ô nào thấy thì hay nhể :))

Đm mạng là ảo nên nhiều thằng bốc phét vkl. Mày làm kèo vs tao 8 tiếng 6 phát ko ? Nói ra ng ta đọc ng ta khinh cho
Toàn thành phần loser lên mạng chém gió che đi cái thất bại ngoài xã hội ấy mà. Như th kia kia chém gió đại gia đẹp mã các em hot girl gặp là thích chiêù các kiểu. Ảnh thật thì thua cảc mấy bác xe ôm ngoài bên xe mỹ đình hay dân bốc vác ở quê. Cười ỉa

Toàn thành phần loser lên mạng chém gió che đi cái thất bại ngoài xã hội ấy mà. Như th kia kia chém gió đại gia đẹp mã các em hot girl gặp là thích chiêù các kiểu. Ảnh thật thì thua cảc mấy bác xe ôm ngoài bên xe mỹ đình hay dân bốc vác ở quê. Cười ỉa

Tất nhiên ko đưa ảnh thật lên đây rồi ông bạn ơi.
Nhưng thói xấu của ông là quy chụp, và ghen tỵ quá.

A e lên đây là chơi, knghiem có chia sẻ ko thì thôi, cứ vui với nhau. Ai biết ai ntn đâu mà phải khoe. Mà khoe để làm gì?

Văn hoá nó ở cái lời nói, câu chữ này này.

Tôi sở thích ngoài cviec là gái. Hết. Việc dạo này đang rảnh nên gái ưu tiên.

Hẹn gặp rồi set kèo, nói vậy oai chứ làm gì dám gặp tôi.

Tất nhiên ko đưa ảnh thật lên đây rồi ông bạn ơi.
Nhưng thói xấu của ông là quy chụp, và ghen tỵ quá.

A e lên đây là chơi, knghiem có chia sẻ ko thì thôi, cứ vui với nhau. Ai biết ai ntn đâu mà phải khoe. Mà khoe để làm gì?

Văn hoá nó ở cái lời nói, câu chữ này này.

Tôi sở thích ngoài cviec là gái. Hết. Việc dạo này đang rảnh nên gái ưu tiên.

Hẹn gặp rồi set kèo, nói vậy oai chứ làm gì dám gặp tôi.
Giao lưu thì ra chỗ nào giao lưu. Biết đây là chỗ nào k. Có box chém gió đó

Tuỳ ng bạn ơi. T từ lúc đút vào dập liên hoàn 2 thế xêm xêm 5 đến 10 phút tuỳ từng hôm
Và từng em hàng. Chơi xong chỉ nằm 1 lúc ngịch nghịch là đã nên rồi
6 phát 8 tiếng nó là phét vkl ra chứ. Tôi là tôi định set kèo nếu ông nhóc kia có bằng chứng địt đc 6 phát trong 8h thì tôi cá 100 củ luôn. Đm các bố cứ nghĩ trên fr này mỗi các bố có tiền vs có gái. Tôi có thể nói tên thằng cu em tôi ở Hn này tiền địt phò của nó từ nam ra bắc đủ mua mấy cái nhà của thằng kia rồi đéo cần biết nhà nó ở phố nào

6 phát 8 tiếng nó là phét vkl ra chứ. Tôi là tôi định set kèo nếu ông nhóc kia có bằng chứng địt đc 6 phát trong 8h thì tôi cá 100 củ luôn. Đm các bố cứ nghĩ trên fr này mỗi các bố có tiền vs có gái. Tôi có thể nói tên thằng cu em tôi ở Hn này tiền địt phò của nó từ nam ra bắc đủ mua mấy cái nhà của thằng kia rồi đéo cần biết nhà nó ở phố nào
Mày đừng lấy tiền ra nchuyen với tao nhé.
Đây là group chung, mày muốn gì thì nhắn riêng cho tao.
Muốn hẹn nt riêng cho tao.

Việc địt 6 nháy ( chất lượng nhé) trong 8h không hẳn là vô lý nhưng cũng hiếm người có thể chất để thực hiện.
Tôi từng chén em gái lạ 1 đêm 3 short, gần sáng mò mẫn làm short nữa rồi sáng ra 2 short nữa mới chia tay.
Nhưng để kể về việc địt nhiều mà chất lượng thì nhớ nhất là thời trẻ (24-25 t) tôi và ny ở khác tỉnh và xa mấy trăm cây . Không thể gặp thường xuyên nên có dịp rủ đi biển.
Ra tới nơi tầm 17h lấy phòng xong làm nháy 1 rồi đi ăn.
Ăn xong đi dạo bãi biền rồi về ôm nhau nghỉ ngơi làm nháy 2 nữa , rồi nằm xem phim vừa xem vừa mân mên sờ mó thế là làm nháy thứ 3.
Nửa đêm tầm 2h sáng tỉnh dậy lại mò mẫm và làm nháy thứ 4.
Ngủ tới 6h sáng chào buổi sáng nháy thứ 5 khi đang ngái ngủ rồi lại ôm nhau nướng tới 9h.
Dậy tắm vào phòng tắm lại làm nháy thứ 6.
Đi ăn rồi lang thang thành phố biển rồi về ks, trước khi trả phòng làm nháy thứ 7 và trở về...
Về nhà mà dát hết cả buồi, đi đái còn thấy rát vì xuất quá nhiều.
Đó cũng không phải là lần duy nhất địt liên tục vì sau này có các mối tình xa xa lâu không gặp cũng địt như vậy kiểu như " no dồn đói góp"

Chỉnh sửa lần cuối:
Việc địt 6 nháy ( chất lượng nhé) trong 8h không hẳn là vô lý nhưng cũng hiếm người có thể chất để thực hiện.
Tôi từng chén em gái lạ 1 đêm 3 short, gần sáng mò mẫn làm short nữa rồi sáng ra 2 short nữa mới chia tay.
Nhưng để kể về việc địt nhiều mà chất lượng thì nhớ nhất là thời trẻ (24-25 t) tôi và ny ở khác tỉnh và xa mấy trăm AdminKNV. Không thể gặp thường xuyên nên có dịp rủ đi biển.
Ra tới nơi tầm 17h lấy phòng xong làm nháy 1 rồi đi ăn.
Ăn xong đi dạo bãi biền rồi về ôm nhau nghỉ ngơi làm nháy 2 nữa , rồi nằm xem phim vừa xem vừa mân mên sờ mó thế là làm nháy thứ 3.
Nửa đêm tầm 2h sáng tỉnh dậy lại mò mẫm và làm nháy thứ 4.
Ngủ tới 6h sáng chào buổi sáng nháy thứ 5 khi đang ngái ngủ rồi lại ôm nhau nướng tới 9h.
Dậy tắm vào phòng tắm lại làm nháy thứ 6.
Đi ăn rồi lanh thang thành phố biển rồi về ks, trước khi trả phòng làm nháy thứ 7 và trở về...
Về nhà mà dát hết cả buồi, đi đái còn thấy rát vì xuất quá nhiều.
Đó cũng không phải là lần duy nhất địt liên tục vì sau này có các mối tình xa xa lâu không gặp cũng địt như vậy kiểu như " no dồn đói góp"
Ngày mới quen e đi nhà nghỉ vs người yêu hơn tiếng cũng làm 2 quệt. Quan trọng là sức khoẻ. Chứ đóng máy dập 5- 10p như e 1 đêm 6 7 cái là chuyệ. Thường. E vừa chơi xong nằm tí đã nên rồi ấy

Mày đừng lấy tiền ra nchuyen với tao nhé.
Đây là group chung, mày muốn gì thì nhắn riêng cho tao.
Muốn hẹn nt riêng cho tao.
Tôi tin bạn…xã hội nhiều thành phần, nhiều loại người…chấp làm j bạn…B cứ viết truyện tiếp đi, T thấy bạn viết hay lắm lắm…

Tôi tin bạn…xã hội nhiều thành phần, nhiều loại người…chấp làm j bạn…B cứ viết truyện tiếp đi, T thấy bạn viết hay lắm lắm…

Giờ đi giải quyết hậu quả đã bạn ạ.
Buồn quá hqua định qua chỗ em Bảo Anh, Cafe ở Xã Đàn gọi nhưng ko thấy em nghe máy.
Mình và tài xế phắn lên Phan Bội Châu ngồi lai rai vài chai, tý em Bảo Anh alo lại thì xdinh là nhảy Taxi đi cũng ok.

Đang lai rai có em gọi mời chứng khoán, thấy em xin kết bạn Zalo, ảnh khá gái, hỏi ra em đang làm ở Lò Đúc.
Mời em qua ăn trưa vì từ Lò Đúc qua PB Châu gần. Em xin phép giờ làm ko đi được...

Ý em là mời tôi qua nhóm của em ấy hỗ trợ, rời nhóm hiện tại... Mình rút dthoai alo em, rồi em cũng chấp nhận tới quán ăn.
Hoá ra bé ấy đồng hương nên a e có câu chuyện lan man nhiều hơn. Tài xế biết ý nên cũng xin rút sớm, thằng này về cất xe kiểu gì cũng đi phang gái...
Tôi đang buồn nẫu ruột, cũng tâm sự với em là tôi sẽ bán hết chứng khoán hoặc tặng tài khoản lại cho "người yêu" đang dính bầu để lo việc.
Em có vẻ đồng cảm với mình, khuyên là 2 người cưới nhau
2 người vì tương lai
Rồi đủ thứ...
Tôi cứ văn vẻ nói là 2 đứa k hợp, đang chia tay rồi, hôm gặp lại hẹn càfe thì báo có bầu nên giờ khó xử.
Xin em lời khuyên, và nói sẽ ko bao giờ muốn yêu ai nữa. heehe

Tôi gọi thêm mấy chai, em uống cùng, mặt đỏ em cứ 2 tay ôm má hỏi mặt em đỏ chưa?? Tôi cười nhẹ, thỉnh thoảng liếc em tý.
Em khá xinh, tóc nhuộm đúng chất quê quê. E nói say ra đây thì chết
Tôi cảm giác em hơi nâng nâng
Em nói chia tay n.y lâu rồi, giờ cũng ko muốn yêu...
2 a e gặp lần đầu mà như đã thân lắm.
Em nói kiếm đủ tiền rồi sẽ đi thật xa... Bla bla.
Tôi chuyển sang mắng, gọi em là "mày" xưng "anh". Em bảo ơ a gọi em thế như anh trai của em ở nhà ấy...

Kiểu tán gái nhà lành. Nó phải dân dã tý các ông ạ

"E gái anh ở nhà a gọi mày xưng anh suốt" Tôi nói.
Thậm chí hư anh vụt tét đít
"Thế em k dám làm em anh đâu" hầu như em nào cũng phản ứng lại câu đấy

Quán lúc này còn 2 đứa, trả tiền tôi đưa em về. Mẹ kiếp, lại Vespa.
Tôi chở em về, em nói muốn về công ty. Nhưng lúc này tôi bia, em bia nên về công ty em sẽ ko tiện.
Tôi dừng trước cửa 1 nhà nghỉ, nhìn cũng ko đến nỗi bẩn lắm. Hỏi em "mình vào tí cho tỉnh bia rồi về cty sau em nhé?"
Em cấu tôi cái... Anh trai mà thế à.
Tôi nói em cấu 1 cái tét đít 2 cái đấy...

Cạo xong sạch sẽ
Trước khi dập
Sau khi bị dập "Em ko nghĩ là nó như này đâu"
Dập lâu. mãi mới ra nên em hơi đau...

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ đi giải quyết hậu quả đã bạn ạ.
Buồn quá hqua định qua chỗ em Bảo Anh, Cafe ở Xã Đàn gọi nhưng ko thấy em nghe máy.
Mình và tài xế phắn lên Phan Bội Châu ngồi lai rai vài chai, tý em Bảo Anh alo lại thì xdinh là nhảy Taxi đi cũng ok.

Đang lai rai có em gọi mời chứng khoán, thấy em xin kết bạn Zalo, ảnh khá gái, hỏi ra em đang làm ở Lò Đúc.
Mời em qua ăn trưa vì từ Lò Đúc qua PB Châu gần. Em xin phép giờ làm ko đi được...

Ý em là mời tôi qua nhóm của em ấy hỗ trợ, rời nhóm hiện tại... Mình rút dthoai alo em, rồi em cũng chấp nhận tới quán ăn.
Hoá ra bé ấy đồng hương nên a e có câu chuyện lan man nhiều hơn. Tài xế biết ý nên cũng xin rút sớm, thằng này về cất xe kiểu gì cũng đi phang gái...
Tôi đang buồn nẫu ruột, cũng tâm sự với em là tôi sẽ bán hết chứng khoán hoặc tặng tài khoản lại cho "người yêu" đang dính bầu để lo việc.
Em có vẻ đồng cảm với mình, khuyên là 2 người cưới nhau
2 người vì tương lai
Rồi đủ thứ...
Tôi cứ văn vẻ nói là 2 đứa k hợp, đang chia tay rồi, hôm gặp lại hẹn càfe thì báo có bầu nên giờ khó xử.
Xin em lời khuyên, và nói sẽ ko bao giờ muốn yêu ai nữa. heehe

Tôi gọi thêm mấy chai, em uống cùng, mặt đỏ em cứ 2 tay ôm má hỏi mặt em đỏ chưa?? Tôi cười nhẹ, thỉnh thoảng liếc em tý.
Em khá xinh, tóc nhuộm đúng chất quê quê. E nói say ra đây thì chết
Tôi cảm giác em hơi nâng nâng
Em nói chia tay n.y lâu rồi, giờ cũng ko muốn yêu...
2 a e gặp lần đầu mà như đã thân lắm.
Em nói kiếm đủ tiền rồi sẽ đi thật xa... Bla bla.
Tôi chuyển sang mắng, gọi em là "mày" xưng "anh". Em bảo ơ a gọi em thế như anh trai của em ở nhà ấy...

Kiểu tán gái nhà lành. Nó phải dân dã tý các ông ạ

"E gái anh ở nhà a gọi mày xưng anh suốt" Tôi nói.
Thậm chí hư anh vụt tét đít
"Thế em k dám làm em anh đâu" hầu như em nào cũng phản ứng lại câu đấy

Quán lúc này còn 2 đứa, trả tiền tôi đưa em về. Mẹ kiếp, lại Vespa.
Tôi chở em về, em nói muốn về công ty. Nhưng lúc này tôi bia, em bia nên về công ty em sẽ ko tiện.
Tôi dừng trước cửa 1 nhà nghỉ, nhìn cũng ko đến nỗi bẩn lắm. Hỏi em "mình vào tí cho tỉnh bia rồi về cty sau em nhé?"
Em cấu tôi cái... Anh trai mà thế à.
Tôi nói em cấu 1 cái tét đít 2 cái đấy...

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63698

Cạo xong sạch sẽ
Trước khi dập
Sau khi bị dập "Em ko nghĩ là nó như này đâu"
Dập lâu. mãi mới ra nên em hơi đau...
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63700
Phang e thế nào để e ý mếu thía, mà ô lại nhân trần phóng vào trong ah? 😅

Phang e thế nào để e ý mếu thía, mà ô lại nhân trần phóng vào trong ah? 😅
Mếu thì mếu chứ em ấy chủ động ngồi lên trên dập đấy.
Qua nay ntin rủ em ấy đi ăn tối mà em ko thèm reply. Đang cay đây.

Chiêu qua bia rượu vào tối lại đi nhậu nữa, nên tài xế bảo mình đi massage.
Uh thì massage.

Tài xế gọi cho thằng cu quản lý.
Mình cứ đưa ra tiêu chí Non, xinh, bướm ko cà vạt là ok. À quên ko xăm trổ nữa.

Nay uống nhiều, phê có gái cũng đéo lên nổi. Nó đưa đi Nuru ở Ng Khang. nó tỉ tê với quản lý xếp bé đúng gu mình.
Ngỡ vào ko cửng được nhưng gặp em xinh miền Tây mới toe. Bé mới làm nên cũng nhát. Em ý cứ lấy mông vú cọ mà cái nhầy nhầy nó trơn làm mình cứng đơ. Tỉnh mẹ rượu.

Em ý dạng 2 chân ra mình cũng đc cọ quẹt qua khe bướm, em rên rên nhẹ rồi đột nhiên túm chặt lấy tóc mình.... Hehe

a e nào bảo đi massage k tới Z là cảm xúc chưa đến thôi. Nhé.
Massage chi đậm đà, đc cái mơn trớn lâu

Back
Bên trên Bottom