• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

Giờ đi giải quyết hậu quả đã bạn ạ.
Buồn quá hqua định qua chỗ em Bảo Anh, Cafe ở Xã Đàn gọi nhưng ko thấy em nghe máy.
Mình và tài xế phắn lên Phan Bội Châu ngồi lai rai vài chai, tý em Bảo Anh alo lại thì xdinh là nhảy Taxi đi cũng ok.

Đang lai rai có em gọi mời chứng khoán, thấy em xin kết bạn Zalo, ảnh khá gái, hỏi ra em đang làm ở Lò Đúc.
Mời em qua ăn trưa vì từ Lò Đúc qua PB Châu gần. Em xin phép giờ làm ko đi được...

Ý em là mời tôi qua nhóm của em ấy hỗ trợ, rời nhóm hiện tại... Mình rút dthoai alo em, rồi em cũng chấp nhận tới quán ăn.
Hoá ra bé ấy đồng hương nên a e có câu chuyện lan man nhiều hơn. Tài xế biết ý nên cũng xin rút sớm, thằng này về cất xe kiểu gì cũng đi phang gái...
Tôi đang buồn nẫu ruột, cũng tâm sự với em là tôi sẽ bán hết chứng khoán hoặc tặng tài khoản lại cho "người yêu" đang dính bầu để lo việc.
Em có vẻ đồng cảm với mình, khuyên là 2 người cưới nhau
2 người vì tương lai
Rồi đủ thứ...
Tôi cứ văn vẻ nói là 2 đứa k hợp, đang chia tay rồi, hôm gặp lại hẹn càfe thì báo có bầu nên giờ khó xử.
Xin em lời khuyên, và nói sẽ ko bao giờ muốn yêu ai nữa. heehe

Tôi gọi thêm mấy chai, em uống cùng, mặt đỏ em cứ 2 tay ôm má hỏi mặt em đỏ chưa?? Tôi cười nhẹ, thỉnh thoảng liếc em tý.
Em khá xinh, tóc nhuộm đúng chất quê quê. E nói say ra đây thì chết
Tôi cảm giác em hơi nâng nâng
Em nói chia tay n.y lâu rồi, giờ cũng ko muốn yêu...
2 a e gặp lần đầu mà như đã thân lắm.
Em nói kiếm đủ tiền rồi sẽ đi thật xa... Bla bla.
Tôi chuyển sang mắng, gọi em là "mày" xưng "anh". Em bảo ơ a gọi em thế như anh trai của em ở nhà ấy...

Kiểu tán gái nhà lành. Nó phải dân dã tý các ông ạ

"E gái anh ở nhà a gọi mày xưng anh suốt" Tôi nói.
Thậm chí hư anh vụt tét đít
"Thế em k dám làm em anh đâu" hầu như em nào cũng phản ứng lại câu đấy

Quán lúc này còn 2 đứa, trả tiền tôi đưa em về. Mẹ kiếp, lại Vespa.
Tôi chở em về, em nói muốn về công ty. Nhưng lúc này tôi bia, em bia nên về công ty em sẽ ko tiện.
Tôi dừng trước cửa 1 nhà nghỉ, nhìn cũng ko đến nỗi bẩn lắm. Hỏi em "mình vào tí cho tỉnh bia rồi về cty sau em nhé?"
Em cấu tôi cái... Anh trai mà thế à.
Tôi nói em cấu 1 cái tét đít 2 cái đấy...

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63698

Cạo xong sạch sẽ
Trước khi dập
Sau khi bị dập "Em ko nghĩ là nó như này đâu"
Dập lâu. mãi mới ra nên em hơi đau...
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 63700
đkm lại lấy ảnh amater jav à

Thấy bảo sếp HK Beer đang tán nên em ấy làm quản lý nhưng đc sếp ưu ái. Mấy vệ tinh xung quanh còn canh chừng e ấy cho sếp cơ mà. Hehe

Nhưng mà beer bay gần 30 củ rồi, cứ VIP với VIẾC mà ko thấy đích đến đâu. Đc mỗi quả ôm. Tụt quần xuống sờ mông, sờ bướm. Hết.

E ấy hay đi uống thuê, gọi đi tới đối tác là em ý đập chết mẹ đối tác mình luôn.
Cho tụt quần sờ mà lại không ấy đc,ảo nhỉ?Em đó sinh năm khoảng bao nhiêu vậy,chưa chồng nhỉ?

Video hay phết. Nhưng ông MD cũng có vẻ hơi yếu nhỉ😂😂
Ít ra ông cũng phải nện đc 15-20p 5-7 thế chứ🤣🤣
Bạn không hiểu hay là chém tếu vậy 😂
Thứ nhất: clip ở web chỉ cho phép đăng giới hạn dung lượng dưới 20mb ( tôi biên tập không quá 2 phút và chất lượng ở mức 480-720 P) do vậy video minh họa chỉ ngắn gọn xúc tích vậy thôi.
Thứ 2: Các em tôi gặp thông thường khoảng 60-90ph. Thời gian nện chùn chân mỏi gối long trời lở đất cũng tối thiểu 30-45ph và gặp những chân ái hợp gu thì từ 45ph trở lên. Chứ hiếm khi đi check 15-20ph như bạn nói cả 😂

Lại xàm lồn. E nào cho địt hơn 45 phút thế ?
Loại rẻ rách như mày thì làm gì có em nào phục vụ 45ph cho mà hỏi. Với tao ít nhất là 45ph nhé! Ếch ngồi đáy giếng thì đừng sủa bậy!
CÚT về web Xàm của chúng mày đi!

Bạn không hiểu hay là chém tếu vậy 😂
Thứ nhất: clip ở web chỉ cho phép đăng giới hạn dung lượng dưới 20mb ( tôi biên tập không quá 2 phút và chất lượng ở mức 480-720 P) do vậy video minh họa chỉ ngắn gọn xúc tích vậy thôi.
Thứ 2: Các em tôi gặp thông thường khoảng 60-90ph. Thời gian nện chùn chân mỏi gối long trời lở đất cũng tối thiểu 30-45ph và gặp những chân ái hợp gu thì từ 45ph trở lên. Chứ hiếm khi đi check 15-20ph như bạn nói cả 😂
À. T ko biết thật.😅😅... Xưa giờ cũng toàn check trên ckv, td, nay qua đây. Nhưng ít tương tác. Lướt em nào ưng thì đi trong thầm lặng thôi. Có gì nói sai bác lượng thứ😅😅

À. T ko biết thật.😅😅... Xưa giờ cũng toàn check trên ckv, td, nay qua đây. Nhưng ít tương tác. Lướt em nào ưng thì đi trong thầm lặng thôi. Có gì nói sai bác lượng thứ😅😅
Không sao, để ý chút là biết thôi.
KNV hơn đứt các diễn đàn khác là xem đc video ngay trên bài , tuy nhiên hạn chế là dung lượng không đc quá 20Mb. Muốn Video nét thì thời lượng ngắn muốn video dài thì chất lượng thấp do vậy trong bài Review tôi lựa chọn video chất lượng 720p theo cách tóm tắt ngắn gọn. Chủ yếu để các đồng dâm qua video thấy đc em hàng thế nào mà ảnh đôi khi không thể hiện đc đầy đủ.

Không sao, để ý chút là biết thôi.
KNV hơn đứt các diễn đàn khác là xem đc video ngay trên bài , tuy nhiên hạn chế là dung lượng không đc quá 20Mb. Muốn Video nét thì thời lượng ngắn muốn video dài thì chất lượng thấp do vậy trong bài Review tôi lựa chọn video chất lượng 720p theo cách tóm tắt ngắn gọn. Chủ yếu để các đồng dâm qua video thấy đc em hàng thế nào mà ảnh đôi khi không thể hiện đc đầy đủ.
Ừa. T cũng đi nhiều nhưng chưa vừa lòng e nào cả. Haizz. T có đôi nét giống ông là đi hơi lâu. Nên đi xong trông vẻ các e ko thoải mái nên t lại tìm đối tượng khác. Đến khi gặp đc đối tượng phù hợpi thì chỉ đi e đó thôi. Có 1 e là t đi suốt 1 năm trời. Mà tháng 9 năm ngoái ẻm về quê lấy ck thế là gác chym mấy tháng nay cho đến tận hơn tháng nay biết knv thì check lại. Vẫn chưa tìm đc đối tượng lâu dài🤣🤣

Back
Bên trên Bottom