• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HÀ PHƯƠNG MS1882-1800K EM GÁI 1,7M CHÂN DÀI MÌNH DÂY CÂY CẢNH (VIDEOS)

cùng hội có em Ánh Dương 600k ngon phết mà con em ấy năm nay thi vào lớp 10 :)) mà người ngợm vẫn ngon lành cơ

mặt tròn chắc hồi này, 2018 nhìn y hệt mấy em tốc mới xuống đồ sơn luôn, trẻ trâu + teen, 5 năm thành hot girl kiều nữ khác hẳn :))

linh gucci thì không rõ nhưng vẫn kém ánh dương tuổi, có e tina nguyễn cũng kha khá tuổi nhưng body ngon

miền tây thì khác mà, già thì toàn đầu 9x thôi, như hân anh 92 mà vẫn ngon vcd, quan trọng các em biết giữ gìn nhan sắc, ít phá sức thì càng già càng ngon ấy

miền tây thì khác mà, già thì toàn đầu 9x thôi, như hân anh 92 mà vẫn ngon vcd, quan trọng các em biết giữ gìn nhan sắc, ít phá sức thì càng già càng ngon ấy
e hạ hạ u93 600k cũng đc, vẫn kém e tina mấy tuổi, đúng là nhiều e giữ người ngon không cần trẻ cũng được, nhiều e ke kẹo đập đá 2-3 năm người đã nát bét

trả làm gì, tôi gặp bên 293 giảng võ, đi em nó rất ấn tượng vì bảo đeo bao đi, mà em nó đeo còn ngược :D

19 tuổi thì học xong cấp 3 mới lên làm :)). giờ thâm niên thì khác rồi, đất HN làm các em tộc thay đổi nhanh lắm , mấy em ĐIện Biên t biết trước ở ĐS quê 1 cục kể cả làm mấy năm, thế mà lên HN 2 năm là thay đổi chóng mặt k nhận ra nôi

19 tuổi thì học xong cấp 3 mới lên làm :)). giờ thâm niên thì khác rồi, đất HN làm các em tộc thay đổi nhanh lắm , mấy em ĐIện Biên t biết trước ở ĐS quê 1 cục kể cả làm mấy năm, thế mà lên HN 2 năm là thay đổi chóng mặt k nhận ra nôi
e nó có học cấp 3 cc, mới học hết c2

Tôi hiểu cảm giác của ông giống lần tôi gặp con Thỏ Mê Trai vậy. Nhưng lão Yến Thanh gặp con đấy thì lại khen hết nấc. Vậy nên có thể với người em nó thích vẫn yêu chiều nhưng xui gặp ngày dở hơi khó ở lại gặp người không thích thì lại mua bực. He he. Tôi không quá quan tâm đến cảm giác của người khác, tôi được yêu chiều là tôi khen thôi. Không thể bắt tôi chê theo mọi người khi em nó chiều tôi hết nấc được.
Ông này nhầm nhọt à? Tôi khen còn Thỏ Mê Trai lúc nào? Thái độ phục vụ lởm khởm. Nó còn lên cả diễn đàn cãi nhau với mem. Chỉ là lần gặp tôi thì thái độ cũng không tệ, còn các chiến sỹ khác thì kêu ca quá nhiều.

Back
Bên trên Bottom