• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH 2K4 MS5977 - 1000K CHÁU GÁI NGOAN NON TƠ NGỰC ĐẸP BÍM SIÊU ĐẸP (2VIDEOS)

Tùng sùi Hải Dương! Mày ở nick nào thì cũng lòi đuôi ra thôi ! Rẻ rách thì luôn bốc mùi dễ nhận ra lắm!
Mày ngu lắm khi bị bọn nó dắt mũi 🤣

mày đây à ?

Thấy 2 ông này cãi nhau chẳng hiểu chuyện gì. Sao cũng câu nói ko dĩ hoà vui vẻ đi

Ngoài kia còn nhiều thú vui lắm đưa ảnh nhau lên làm gì. Đàn ông mà.

Sáng hôm qua gặp em HK beer, đưa ra Vin Phạm Ngọc Thạch mua nước hoa ở đó 8h sáng chưa thấy bán hàng.
2 đứa lóc cóc xuống Highland nói phét.

E hỏi anh ăn bánh kem ko? 2 3 câu mình ko trả lời vì lúc đó đang dán mắt vào cai dthoai tìm ksan để tý đưa em đi...hehe.
E nhìn sang dthoai mình hỏi a xem gì chăm chú thế? Vừa nói em vừa liếc sang rồi lườm tôi 1 cái.

Em nói: "A ko ăn bánh đâu, anh ăn tươi nuốt sống em"
Tôi bỏ dthoai ra, tay sờ xuống đùi em. E mặc váy rất đẹp, da dưỡng rất kỹ. Chim cò cửng lên chỉ mong mua xong nc hoa là phắn...

Em hỏi tôi: "Sao a mua nước hoa tặng em?"
Tôi nói: "A tặng em để đi chơi với anh em xịt chai a tặng. Còn với người yêu e thì em đi chơi với người ta... 2 chai, 1 chai ngày. 1 chai tối. Còn chai khi ngủ qua đêm thì để anh tìm chai nữa" hehe

E bảo ko có người yêu... Hehe.
"Ai yêu anh chắc phải đặc biệt lắm"
"Đặc biệt như em thôi hay như nào?" - Tôi lườm
"Ko. Anh khoẻ lắm. Hiếm!"

....
Xong nước hoa 2 a e phi thẳng vào 17 Hồ Đắc Di.
Đóng cửa phòng cái, hôn em ngấu nghiến, 2 đứa còn ko kịp cởi quần,
E nói :"Anh ơi còn nhiều tgian mà anh" Á Á
Anh bảo thử mùi nước hoa đã mà Á Á

Lỗi tại em, tại em quá đẹp.

Chiều nay hẹn đưa em đi làm quán Bia. E nhắn "Mấy nay em tới ngày nhậy cảm, xuất vào trong vậy sợ dính mất"
Ôi dme, sao em giờ mới nói. Mà em đéo uống thuốc à...
Cụt hứng chiều k muốn đón em nữa
Bạn viết hay đấy... đọc mà rạo rực hết cả người 🥰😊

Ngu lắm, đến bố mày mà cũng ruồng bỏ thì mày đi chết cmm đi đồ óc cứt!
Bị con lợn Snoop dog dắt mũi là biết ngu thế nào rồi 🤣🤣
Óc chó vl. Ngu như mày k. Nick militao k phải tao thì thằng bố con mẹ nhà mày đâm đâm vào ô tô mà chết, vợ con mày thì ra đường bị địt tập thể nhảy sông mà chết

Bạn viết hay đấy... đọc mà rạo rực hết cả người 🥰😊
Tôi hay đón em trc khi đi làm quán bia, vì sau giờ làm hơi mùi bia khó chịu, nhưng sau giờ làm khuya (1h sáng) thì có bia nên em rất máu.

Toàn 1 2h sáng về, tôi Ntin quan tâm, nói em nghỉ, ko đi làm bia nữa, hại sức khoẻ. Anh lo lắm. Hehe (văn của tôi mà)

E nhắn lại bảo: Nghỉ 1 rồi anh nuôi 2 MẸ CON EM
Đéo biết đùa hay thật mà tôi sợ vãi đái. Nghĩ lại mấy hôm nay phang em nhiều quá.
Có ngày sáng đến đón em ăn sáng, l cafe nhưng ăn sáng xong thấy xinh quá nên đưa đi ksan luôn, cafe cà pháo đéo gì. Làm 3 phát...
4h chiều tới đón em đi làm, lại đi ksan làm 3 phát nữa.
Đêm đến đón vì sợ thằng khác đưa em về.. hehe

Lần nào gặp bướm em cũng tan nát, lúc mới gặp thì khe bướm nhỏ, lúc ra về thấy phồng sưng lên.
Em xinh trắng nên mình cứ gặp là chỉ muốn dập. Hỏi A bơm vào trong nhé?
Em cứ im lặng... Ú ớ đc vài câu SÂU QUÁ..

Ai ngờ xuất ầm ầm vào trong thế này mà 1 em ko hề thuốc men gì cả..???
Tôi xuất thì em ấy rên như khóc, chắc 1 phần tôi cắm sâu.

Xdinh chơi bời chứ giờ 2 vạch là khó xử quá. Dme gái với chả gú.

Cả 2 gặp nhau nói chuyện thẳng thắn nếu nghiêm túc thì tiến tới chứ bro dù thế nào thì mình đàn ông dám chơi để hậu quả thì phải có trách nhiệm thôi 🙂 đấy là quan điểm của mình bro nhé good luck 💪

Sáng gặp làm 3 phát chiều 4h gặp làm 3 phát . Tổng 6 phát trong 8 tiếng. Ông nghĩ trên fr này toàn trẻ ranh à ?

Sáng gặp làm 3 phát chiều 4h gặp làm 3 phát . Tổng 6 phát trong 8 tiếng. Ông nghĩ trên fr này toàn trẻ ranh à ?
Ui, ông bạn ơi. Chỉ riêng 1 đêm đến trưa mà tôi đóng 5 phát chứ lại 3 phat nghỉ rồi chiều 3 phát nữa thì đã là gì anh bạn. Hehe.
Nhưng chỉ với gái lạ nhé. Ở nhà vợ thì đúng là chỉ 1, vde là chán

Tôi năm nay gần đầu 4x là tôi còn giảm hơn so với ngày trước đấy

Cả 2 gặp nhau nói chuyện thẳng thắn nếu nghiêm túc thì tiến tới chứ bro dù thế nào thì mình đàn ông dám chơi để hậu quả thì phải có trách nhiệm thôi 🙂 đấy là quan điểm của mình bro nhé good luck 💪
Cảm ơn bạn cho lời khuyên nhé.

Tôi nói thẳng với các em là tôi thích gái, các em ý biết, và tôi ko chung tình được.
Các e nói tôi khác ng khác nên gặp dễ có cảm tình ngay. Tôi cũng hay mặc Vest khác phần lớn đàn ông VN thật.
Giờ nói giữ lại đẻ chắc tôi chết mất

Ui, ông bạn ơi. Chỉ riêng 1 đêm đến trưa mà tôi đóng 5 phát chứ lại 3 phat nghỉ rồi chiều 3 phát nữa thì đã là gì anh bạn. Hehe.
Nhưng chỉ với gái lạ nhé. Ở nhà vợ thì đúng là chỉ 1, vde là chán

Tôi năm nay gần đầu 4x là tôi còn giảm hơn so với ngày trước đấy
Đm mạng là ảo nên nhiều thằng bốc phét vkl. Mày làm kèo vs tao 8 tiếng 6 phát ko ? Nói ra ng ta đọc ng ta khinh cho

Đm mạng là ảo nên nhiều thằng bốc phét vkl. Mày làm kèo vs tao 8 tiếng 6 phát ko ? Nói ra ng ta đọc ng ta khinh cho
Tuỳ ng bạn ơi. T từ lúc đút vào dập liên hoàn 2 thế xêm xêm 5 đến 10 phút tuỳ từng hôm
Và từng em hàng. Chơi xong chỉ nằm 1 lúc ngịch nghịch là đã nên rồi

Back
Bên trên Bottom